Cung cấp thực phẩm

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Cung cấp thực phẩm
Hình thức LCNT
Lựa chọn nhà thầu trong trường hợp đặc biệt
Giá gói thầu
479.880.000 VND
Ngày đăng tải
09:01 05/09/2025
Loại hợp đồng
Theo đơn giá điều chỉnh
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
140/QĐ-MNOL
Cơ quan phê duyệt
Trường Mầm non Ôn Lương
Ngày phê duyệt
29/08/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn8216383818 8216383818

Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Hoa

479.880.000 VND 9 tháng 9 tháng
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bánh cuốn
.
648 kg bánh cuốn chay . 17.000
2 Đậu phụ
.
160 miếng 1 miếng /300g . 6.000
3 Mỡ lợn
.
36 lít Mỡ lợn nước . 100.000
4 Giò lụa
.
40 kg . . 130.000
5 Bún
.
648 kg Bún tươi . 17.000
6 Mỳ gạo
.
336 kg Mỳ sợi bún, khô . 35.000
7 Trứng gà
.
444 quả Trứng gà ta, 30 quả/ khay . 3.500
8
.
128 kg Cá tươi, Size 1-1,5kg/con . 75.000
9 Thịt gà lai
.
196 kg Làm sẵn nguyên con (bỏ lòng, bỏ đầu) . 120.000
10 Chim bồ câu
.
144 con Làm sẵn nguyên con (bỏ lòng, bỏ đầu, 250- 400g/1 con) . 100.000
11 Thịt bò
.
131.2 kg mông, Vai . 280.000
12 Thịt lợn
.
1.708 kg Mông, Vai . 130.000
13 Xương lợn
.
72 kg Xương ống, xương sống . 85.000
14 Tôm đông lạnh
.
92 kg Tôm biển đông lạnh, Size 50-70 con/kg . 220.000
15 Ngao
.
72 kg ngao tươi, sống . 25.000
16 Rau cải
.
114 kg Rau tươi, xanh . 20.000
17 Rau bắp cải
.
128 kg Rau tươi, xanh . 12.000
18 Bầu
.
50 kg Quả tươi, xanh . 25.000
19 Khoai tây
.
106 kg Loại củ . 15.000
20 Bí đỏ
.
304 kg Quả tươi, size 1 -1,5 kg/quả . 10.000
21 Bí xanh
.
301.6 kg Quả tươi, size 1,5 -2,5kg/quả . 15.000
22 Cà chua
.
350 kg Quả tươi, 10 quả/cân . 25.000
23 Cà rốt
.
128 kg Củ tươi . 15.000
24 Dứa ta
.
32 Kg Quả tươi . 20.000
25 Đỗ xanh
.
32 kg hạt khô . 50.000
26 Nghệ, gừng
.
36 kg Loại củ . 40.000
27 Mướp
.
164 kg tươi, quả . 20.000
28 Lạc
.
10 kg hạt,khô . 80.000
29 Su su
.
284 kg su su tươi, quả . 12.000
30 Cải thảo
.
304 kg Rau tươi . 15.000
31 Thì là
.
92 Tươi, xanh . 6.000
32 Rau ngót
.
140 Rau tươi . 5.000
33 Hành lá
.
32 kg hành lá, tươi . 40.000
34 Tỏi
.
7.2 kg Tỏi khô . 40.000
35 Hành khô
.
7.2 kg hành củ, khô . 50.000
36 Nước mắm
.
72 lít 750ml/chai, Nước mắm Nam Ngư . 64.000
37 Bột canh
.
256 gói 190gram/gói, Hải châu . 4.000
38 Hạt nêm Chin - su
.
62 kg túi 1,8 kg/ túi, Chin - su . 47.000
39 Gói kho tàu
.
64 gói gói 25 g, knorr . 7.000
40 Dầu ăn
.
62 lít can 5 lít, Dầu ăn Neptune . 55.000
41 Gạo bao thai
.
2.044 kg bao/50kg . 19.000
42 Gạo nếp
.
176 kg bao/50kg . 30.000
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây