Cung cấp thực phẩm

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Cung cấp thực phẩm
Hình thức LCNT
Lựa chọn nhà thầu trong trường hợp đặc biệt
Giá gói thầu
570.284.000 VND
Ngày đăng tải
22:30 07/09/2025
Loại hợp đồng
Theo đơn giá điều chỉnh
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
47/QĐ-MNDTI
Cơ quan phê duyệt
Trường mầm non Dân Tiến I
Ngày phê duyệt
05/09/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vnz000041667 4600389794-001

HỘ KINH DOANH VŨ THỊ THÚY

570.284.000 VND 9 tháng 9 tháng
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Cải xanh
.
389.4 Kg Tươi xanh . 30.000
2 Thịt gà công nghiệp (bỏ đầu, chân, cổ, cánh)
.
816.64 Kg Size 3-3.5kg/1 con . 85.000
3 Xương lợn
.
81.4 Kg Xương lợn . 100.000
4 Sữa chua Vinamilk có đường
.
11 Kg 100ml/1 hộp . 60.000
5 Hành lá
.
56.32 Kg Tươi xanh . 50.000
6 Bột canh hải châu
.
21.12 Kg 190g/1 gói . 25.000
7 Nước mắm nam ngư
.
35.2 Kg 750ml/1 chai . 25.000
8 Dầu ăn neptue
.
211.2 Kg 1l/1 chai . 65.000
9 Cà chua
.
567.6 Kg Quả tươi, không dập . 30.000
10 Gừng tươi
.
7.04 Kg Tươi ngon . 50.000
11 Nghệ tươi
.
7.04 Kg Tươi ngon . 25.000
12 Ngô ngọt
.
633.6 bắp Tươi xanh . 12.000
13 Bí xanh
.
387.2 Kg size 1.5-2,5 kg/1 quả . 25.000
14 Gạo nếp
.
387.2 Kg 50kg/1 bao . 35.000
15 Su su
.
704 Kg Tươi ngon . 25.000
16 Cà rốt (củ đỏ, vàng)
.
112.2 Kg Tươi ngon . 25.000
17 Quả Thanh long
.
147.84 Kg Tươi, 2-3 quả/1 kg . 35.000
18 Trứng vịt
.
260.48 Kg Size 16-17 quả/1kg . 70.000
19 Su hào
.
44 Kg Tươi ngon . 25.000
20 Rau ngót
.
26.4 Kg Tươi xanh . 35.000
21 Sữa tươi vinamilk 100%
.
1548.8 Hộp 180ml/1 hộp . 45.500
22 Dưa hấu
.
563.2 Kg Tươi, 2-3kg/1 quả . 25.000
23 Bầu xanh
.
140.8 Kg Tươi ngon . 30.000
24 Khoai tây
.
242 Kg Tươi ngon . 25.000
25 Ngao
.
63.36 Kg Tươi ngon . 30.000
26 Gạo tẻ khang dân
.
2.112 Kg 50kg/1 bao . 18.000
27 Bí đỏ
.
409.2 Kg Quả tươi, size 1.1-1.5kg/quả . 20.000
28 Thịt bò loại I
.
40.26 Kg Tươi, đỏ, mềm . 270.000
29 Cá ba sa LS bỏ đầu
.
191.4 Kg Bỏ đầu, bỏ ruột . 80.000
30 rau mồng tơi
.
68.2 Kg Tươi xanh . 30.000
31 Rau dền
.
44 Kg Tươi xanh, không dập . 30.000
32 Thịt lợn mông, sấn
.
1.232 Kg Tươi, đỏ . 140.000
33 mỳ gạo
.
519.2 Kg Khô . 35.000
34 Phở khô
.
101.64 Kg Phở khô, 1kg/1 túi . 50.000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây