Cung cấp thực phẩm

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Cung cấp thực phẩm
Hình thức LCNT
Lựa chọn nhà thầu trong trường hợp đặc biệt
Giá gói thầu
370.440.000 VND
Ngày đăng tải
11:16 30/09/2025
Loại hợp đồng
Theo đơn giá điều chỉnh
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
31b/QĐ-MNDTII
Cơ quan phê duyệt
Trường Mầm non Dân Tiến II
Ngày phê duyệt
04/09/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vnz000041667 4600389794-001

HỘ KINH DOANH VŨ THỊ THÚY

370.440.000 VND 9 tháng 9 tháng
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Thịt bò loại I
Thịt bò loại I
100.8 Kg . Việt Nam 270.000
2 Trứng vịt
Quả nguyên vẹn, mầu trắng
154.8 Kg . Việt Nam 45.000
3 Thịt lợn mông sấn
Mông cả bì
838.4 Kg . Việt Nam 130.000
4 Cá ba sa
Lọc thịt, Size 1,5-2kg/con
168.48 kg . Việt Nam 80.000
5 Thịt gà công nghiệp
Thịt sẵn, bỏ chân
655.2 Kg . Việt Nam 85.000
6 Mỡ lợn sống
Khổ dầy
18.72 Kg . Việt Nam 95.000
7 Su su
Quả tươi, non size 6-8 quả/kg.
336.96 Kg . Việt Nam 25.000
8 Cà rốt (củ đỏ, vàng)
Củ tươi
112.32 Kg . Việt Nam 25.000
9 Rau cải
Cải xanh/ Cải bó xôi…tươi, non
112.32 Kg . Việt Nam 30.000
10 Rau dền đỏ
Tươi
112.32 Kg . Việt Nam 30.000
11 Rau mùng tơi
Tươi xanh
112.32 Kg . Việt Nam 30.000
12 Bắp cải
Bắp cải tươi, size 1,2 -1,5 kg/ cái
168.48 Kg . Việt Nam 20.000
13 Mướp
Tươi xanh
112.32 Kg . Việt Nam 25.000
14 Rau ngót
Tươi xanh
112.32 Kg . Việt Nam 35.000
15 Bí xanh
Quả tươi, size 2-3kg/quả.
673.92 Kg . Việt Nam 25.000
16 Bí đỏ
Bí đỏ cô tiên, Quả tươi, size 2-2.5kg/quả.
673.92 Kg . Việt Nam 20.000
17 Cải bó sôi
Tươi, xanh
112.32 Kg . Việt Nam 40.000
18 Gấc
Quả đẹp, không dập
56.16 Kg . Việt Nam 20.000
19 Giá đậu xanh
Tươi xanh
56.16 Kg . Việt Nam 25.000
20 Cà chua
Quả tươi, 10- 13 quả/kg
168.48 Kg . Việt Nam 30.000
21 Đậu phụ
Mềm, ngậy
112.32 Kg . Việt Nam 30.000
22 Hành lá
Tươi, xanh
5.76 Kg . Việt Nam 30.000
23 Gừng tươi
Tươi
5.62 Kg . Việt Nam 50.000
24 Nghệ tươi
Tươi, vàng
5.62 Kg . Việt Nam 25.000
25 Dưa hấu
Tươi
280.8 Kg . Việt Nam 25.000
26 Thanh Long
Tươi
561.6 Kg . Việt Nam 35.000
27 Sữa chua Vinamilk có đường
Vinamilk
1.080 Hộp . Việt Nam 7.000
28 Gạo tẻ Khang dân
Gạo tẻ Khang dân (trộn gạo rẻo )
1497.6 Kg . Việt Nam 18.000
29 Gạo nếp
Gạo nếp cái
223.56 Kg . Việt Nam 35.000
30 Mì gạo
Mì khô, không ẩm, mốc
149.76 Kg . Việt Nam 35.000
31 Phở khô
Phở khô, không ẩm, mốc
113.04 Kg . Việt Nam 50.000
32 Đường kính
Màu trắng, loại 1kg
8.88 Kg . Việt Nam 30.000
33 Bột canh I ốt Hải Châu
190gram/gói
55.76 Kg . Việt Nam 25.000
34 Nước mắm Long Hải
1000ml/ chai
59.2 Kg . Việt Nam 20.000
35 Dầu thực vật
Dầu ăn Meizan can 1 lít
55.13 Kg . Việt Nam 60.000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây