Cung cấp thực phẩm, chất đốt

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Cung cấp thực phẩm, chất đốt
Chủ đầu tư
Hình thức LCNT
Lựa chọn nhà thầu trong trường hợp đặc biệt
Giá gói thầu
868.507.000 VND
Ngày đăng tải
21:51 05/09/2025
Loại hợp đồng
Theo đơn giá điều chỉnh
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
46/QĐ-MNPĐ
Cơ quan phê duyệt
TRƯỜNG MẦM NON PHÚ ĐA
Ngày phê duyệt
03/09/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0107943688 0107943688

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI HC TOÀN CẦU

868.507.000 VND 9 tháng 9 tháng
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Gạo tẻ bao
.
5.301 Kg 50kg/1 bao . 23.500
2 Bí đỏ( gọt vỏ )
.
369 Kg Quả tươi, size 1.1-1.5kg/quả . 23.000
3 Thịt bò loại I
.
504 Kg Tươi, đỏ, mềm . 240.000
4 Ngao
.
57 Kg Tươi . 30.000
5 Cải ngọt
.
450 Kg Tươi xanh . 19.000
6 Cải ngồng
.
120 Kg Tươi xanh, không dập . 17.000
7 gấc
.
54 Kg Tôm tươi sống . 30.000
8 Thịt lợn sấn mông
.
1.494 Kg Tươi, đỏ . 135.000
9 Thịt ngan
.
365 Kg Size 3-3.5kg/1 con . 120.000
10 Đường kính trắng
.
45 Kg 1kg/1 túi . 34.000
11 Mỳ gạo
.
36 Kg Mỳ khô, 1kg/1 túi . 34.000
12 Cải xanh
.
484.5 Kg Tươi xanh . 30.000
13 Thịt gà công nghiệp (bỏ đầu, chân, cổ, cánh)
.
101 Kg Size 3-3.5kg/1 con . 135.000
14 Ngô bắp
.
180 Kg Tươi . 31.000
15 Hành lá
.
50 Kg Tươi xanh . 45.000
16 Hành khô
.
7.2 Kg Củ khô . 40.000
17 Tỏi khô
.
7.2 Kg Củ khô . 55.000
18 Bột canh hải châu
.
57 Kg 190g/1 gói . 23.000
19 Mì chính AJINOMOTO
.
57 Kg 454g/1 gói . 84.000
20 Hạt nêm Ajingon
.
57 Kg 900g/1 gói . 70.000
21 Nước mắm
.
57 Kg 750ml/1 chai . 32.000
22 Dầu ăn
.
270 Kg 1l/1 chai . 75.000
23 Cá trắm
.
486 Kg Bỏ đầu, đuôi, ruột, vẩy size 3-4kg/1 con . 80.000
24 Cà chua
.
72 Kg Quả tươi, không dập . 40.000
25 Gừng tươi
.
11.4 Kg Tươi ngon . 55.000
26 Củ xả
.
9 Kg Tươi ngon . 25.000
27 Thì là
.
9 Kg Tươi xanh . 43.000
28 Đậu Phụ
.
576 Kg size 3-4 bìa/1kg . 23.000
29 Bí xanh
.
243 Kg size 1.5-2,5 kg/1 quả . 21.000
30 Gạo nếp
.
189 Kg 50kg/1 bao . 35.000
31 Đỗ xanh
.
2 Kg Loại hạt khô, loại nguyên hạt, đã tróc vỏ . 53.000
32 Cà rốt (củ đỏ, vàng)
.
228 Kg Tươi ngon . 23.000
33 Trứng vịt
.
864 Kg Size 16-17 quả/1kg . 42.000
34 Rau ngót
.
171 Kg Tươi xanh . 32.000
35 Dưa hấu
.
641.25 Kg Tươi, 2-3kg/1 quả . 22.000
36 Tôm
.
90 Kg Tôm tươi sống, size 30-35c/kg . 330.000
37 Bầu (gọt vỏ)
.
199.5 Kg Tươi ngon . 28.000
38 Lạc hạt
.
450 Kg Loại 1, to tròn, đều, không nấm mốc . 72.000
39 Khoai tây(gọt vỏ)
.
297 Kg Tươi ngon . 16.000
40 Bánh bông lan
.
171 Kg Size 55-65g/1 cái . 125.000
41 Mua gas Petrolimex 48kg
.
36 Bình Gas Petrolimex 48kg . 1.680.000
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây