Cung cấp thực phẩm, chất đốt

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Cung cấp thực phẩm, chất đốt
Hình thức LCNT
Lựa chọn nhà thầu trong trường hợp đặc biệt
Giá gói thầu
573.900.000 VND
Ngày đăng tải
14:53 03/12/2025
Loại hợp đồng
Theo đơn giá điều chỉnh
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Cơ quan phê duyệt
TRƯỜNG TIỂU HỌC HÙNG LÔ
Ngày phê duyệt
28/11/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0107943688-004

CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI HC TOÀN CẦU TẠI VĨNH PHÚC

573.900.000 VND 6 tháng
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Gạo tẻ
.
1.830 Kg . Việt Nam 20.000
2 Bí đỏ (gọt vỏ)
.
270 Kg . Việt Nam 19.000
3 Thịt bò lột
.
366 Kg . Việt Nam 230.000
4 Rau mồng tơi
.
216 Kg . Việt Nam 27.000
5 Tôm đồng
.
90 Kg . Việt Nam 220.000
6 Thịt lợn sấn mông
.
645 Kg . Việt Nam 140.000
7 Đường kính trắng
.
9 Kg . Việt Nam 35.000
8 Mỳ gạo
.
210 Kg . Việt Nam 35.000
9 Cải xanh
.
155 Kg . Việt Nam 30.000
10 Thịt gà Filet
.
465 Kg . Việt Nam 75.000
11 Trứng gà
.
4.500 Kg . Việt Nam 2.500
12 Xương đuôi
.
240 Kg . Việt Nam 85.000
13 Rau mùi
.
6 Kg . Việt Nam 60.000
14 Hành lá
.
60 Kg . Việt Nam 45.000
15 Hành khô
.
30 Kg . Việt Nam 40.000
16 Tỏi khô
.
30 Kg . Việt Nam 40.000
17 Bột canh hải châu
.
60 Kg . Việt Nam 23.000
18 Mì chính AJINOMOTO
.
30 Kg . Việt Nam 84.000
19 Hạt nêm Ajingon
.
45 Kg . Việt Nam 70.000
20 Nước mắm nam ngư
.
30 Kg . Việt Nam 74.000
21 Dầu ăn Simply
.
60 Kg . Việt Nam 69.000
22 Cá trắm
.
90 Kg . Việt Nam 145.000
23 Cà chua
.
210 Kg . Việt Nam 50.000
24 Gừng tươi
.
12 Kg . Việt Nam 45.000
25 Củ xả
.
51 Kg . Việt Nam 25.000
26 Thì là
.
3 Kg . Việt Nam 90.000
27 Bắp cải
.
300 Kg . Việt Nam 25.000
28 Bún
.
450 Kg . Việt Nam 15.000
29 Chuối tiêu (tây)
.
6.000 quả . Việt Nam 850
30 Đậu Phụ
.
180 Kg . Việt Nam 23.000
31 Cải thảo
.
90 Kg . Việt Nam 22.000
32 Bí xanh ( gọt vỏ)
.
210 Kg . Việt Nam 18.000
33 Gạo nếp nhung
.
165 Kg . Việt Nam 35.000
34 Đỗ xanh (Bỏ vỏ)
.
150 Kg . Việt Nam 48.000
35 Nấm đùi gà
.
54 Kg . Việt Nam 70.000
36 Su su ( gọt vỏ)
.
210 Kg . Việt Nam 17.000
37 Cà rốt (củ đỏ, vàng)
.
240 Kg . Việt Nam 20.000
38 Trứng vịt
.
1.800 quả . Việt Nam 3.000
39 Su hào (gọt vỏ)
.
75 Kg . Việt Nam 27.000
40 Rau ngót
.
180 Kg . Việt Nam 32.000
41 Dấm gạo
.
6 Kg . Việt Nam 25.000
42 Cải cúc
.
75 Kg . Việt Nam 26.000
43 Cá thu khúc
.
114 Kg . Việt Nam 250.000
44 Dưa hấu
.
525 Kg . Việt Nam 22.000
45 Tôm rảo
.
120 Kg . Việt Nam 340.000
46 Bầu (gọt vỏ)
.
75 Kg . Việt Nam 28.000
47 Lạc rang chín
.
36 Kg . Việt Nam 120.000
48 Vừng rang chín
.
6 Kg . Việt Nam 120.000
49 Khoai tây(gọt vỏ)
.
72 Kg . Việt Nam 20.000
50 Bánh bông lan
.
1.500 Cái . Việt Nam 6.000
51 Giá đậu xanh
.
156 Kg . Việt Nam 20.000
52 Chất đốt (ga)
.
30 Bình . Việt Nam 1.250.000
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây