Cung cấp Transducer 04 Output

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Cung cấp Transducer 04 Output
Tên dự án
Sửa chữa thường xuyên năn 2017
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh rút gọn
Giá dự toán
149.600.000 VND
Giá gói thầu
Hình thức HĐ
trọn gói
Văn bản phê duyệt
285/QĐ-TTĐBĐ ngày 03/05/2017
Ngày phê duyệt
03/05/2017
Lý do chọn nhà thầu
Đáp ứng yêu cầu báo giá và có giá chào thấp nhất không vượt giá gói thầu được duyệt
Hoàn thành
14:52 01/06/2017
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0200675433 0200675433

Công ty cổ phần Thương mại Nam Á

74.360.000 VND 10 ngày 10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bộ chuyển đổi tín hiệu Transducer
DPT221-401 European 74.360.000
74360000
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây