Cung cấp và lắp đặt đồ gỗ văn phòng

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Cung cấp và lắp đặt đồ gỗ văn phòng
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
485.699.544 VND
Ngày đăng tải
09:29 25/08/2026
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
1498/QĐ-PS
Cơ quan phê duyệt
Bệnh viện Phụ Sản Hà Nội
Ngày phê duyệt
24/08/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0111295895 0111295895

CÔNG TY TNHH HT PHÚ LỢI PHÁT

474.166.440 VND 90 ngày 90 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Ghế sofa KT: 2000x770x650mm
HH1
1 Cái Kết cấu khung gỗ tự nhiên. Đệm ngồi kết cấu 2 tầng lò xo. Đệm mút bọc da công nghiệp tựa lưng 2 lớp đệm. Việt Nam 13.000.000
Đơn giá chưa thuế 8%
2 Bàn sofa KT: 870x450x550mm
HH2
1 Cái Chất liệu gỗ MDF phủ melamine 2 mặt dày 17mm. Phủ sơn trắng. Bao gồm kính dày 0.8mm Việt Nam 3.800.000
Đơn giá chưa thuế 8%
3 Đôn ghế sofa KT: 400x400x450mm
HH3
4 Cái Kết cấu khung gỗ tự nhiên. Đệm mút bọc da công nghiệp. Chân bọc hợp kim màu vàng đồng Việt Nam 1.200.000
Đơn giá chưa thuế 8%
4 Bàn trà KT: 550x550x450mm
HH4
4 Cái Kết cấu khung sắt sơn tĩnh điện 2 tầng màu nhũ vàng. Bề mặt bàn mặt trên và mặt dưới chất liệu Ceramic màu trắng Việt Nam 2.800.000
Đơn giá chưa thuế 8%
5 Bàn làm việc 2 mặt KT: 1800x690x770mm
HH5
1 Cái Chất liệu gỗ MDF phủ melamine 2 mặt dày 17mm. Bao gồm 1 hộc + 2 bục để máy tính + 2 hộc để máy in, Phụ kiện bản lề inox 304 giám chấn, ray ngăn kéo giám chấn mở 3/4, chất liệu thép màu mạ kẽm, khoá cánh tủ Hafele Việt Nam 8.000.000
Đơn giá chưa thuế 8%
6 Kính bàn làm việc KT: 1800x690x8mm
HH6
1 Cái Kính cường lực dày 8mm Việt Nam 1.700.000
Đơn giá chưa thuế 8%
7 Tủ đồ 4 mặt KT:610x420x770mm
HH7
2 Cái Chất liệu gỗ MDF phủ melamine 2 mặt dày 17mm. Hồi, mặt, đáy dày 35mm.Bao gồm phụ kiện bánh xe (di chuyển) Việt Nam 3.200.000
Đơn giá chưa thuế 8%
8 Tủ đồ KT: 680x300x750mm
HH8
1 Cái Chất liệu gỗ MDF phủ melamine 2 mặt dày 17mm. Việt Nam 2.300.000
Đơn giá chưa thuế 8%
9 Cánh tủ KT: 1200x470x17mm
HH9
1 Cái Chất liệu gỗ MDF phủ melamine 2 mặt dày 17mm. Bao gồm phụ kiện bản lề inox 304 Việt Nam 950.000
Đơn giá chưa thuế 8%
10 Đợt tủ KT: 450x490x17mm
HH10
1 Cái Chất liệu gỗ MDF phủ melamine 2 mặt dày 17mm.Phụ kiện bản lề inox 304 giảm chấn Việt Nam 450.000
Đơn giá chưa thuế 8%
11 Bục đứng KT: 600x600x500mm
HH11
1 Cái Chất liệu gỗ MDF phủ melamine 2 mặt dày 17mm. Việt Nam 2.500.000
Đơn giá chưa thuế 8%
12 Bàn làm việc KT: 830x780x600mm
HH12
1 Cái Chất liệu gỗ MDF phủ melamine 2 mặt dày 17mm.Phụ kiện bản lề inox 304 giảm chấn, ray ngăn kéo giảm chấn mở 3/4, chất liệu thép màu mạ kẽm, khoá cánh tủ Hafele Việt Nam 3.800.000
Đơn giá chưa thuế 8%
13 Cánh tủ KT: 630x290x17mm
HH13
8 Cái Chất liệu gỗ MDF phủ melamine 2 mặt dày 17mm. Phụ kiện bản lề inox 304. Phủ sơn trắng Việt Nam 450.000
Đơn giá chưa thuế 8%
14 Vách ngăn + cánh cửa KT: 1250x2520x40mm
HH14
3.15 M2 Chất liệu gỗ MDF phủ melamine 2 mặt dày 40mm. Phụ kiện bản lề inox + khoá Việt Nam 2.500.000
Đơn giá chưa thuế 8%
15 Vách ốp KT: 2740x70000mm
HH15
191.8 M2 Vách phẳng kết hợp vách hộp. Khung xương gỗ vách hộp dày 18mm kết hợp tấm ốp MDF phủ melamine 2 mặt. Khung xương ôp tường phẳng. Tấm nhựa PVC 2.8-3 ly. Nẹp T và V. Hợp kim nhôm màu T nóc dày 12mm.Quy cách nẹp rộng 15-20mm Việt Nam 950.000
Đơn giá chưa thuế 8%
16 Vách ốp lam gỗ KT: 6210x2740mm
HH16
17.02 M2 Chất liệu gỗ MDF phủ melamine 2 mặt hệ lan 2 lớp gỗ 17mm. Khung xương gỗ dày 18mm. Vách ốp giữa da nhân tạo Việt Nam 2.900.000
Đơn giá chưa thuế 8%
17 Tủ để đồ KT: 1650x580x750mm
HH17
2 Cái Chất liệu gỗ MDF phủ melamine 2 mặt dày 17mm. Phụ kiện bản lề inox 304. Phủ sơn trắng Việt Nam 7.900.000
Đơn giá chưa thuế 8%
18 Quầy tiếp đón KT:3330x1050x680mm
HH18
1 Cái Chất liệu gỗ MDF phủ melamine 2 mặt dày 17mm. Vách chắn hệ nan 2 lớp dày 17mm. Hệ mặt đá trắng khung xương cố định. Hệ hộc để máy tính + máy in. Mặt đá trắng Việt Nam 26.000.000
Đơn giá chưa thuế 8%
19 Tủ thuốc KT:2740x2420x450mm
HH19
1 Cái Chất liệu gỗ MDF phủ melamine 2 mặt dày 17mm. Phụ kiện bản lề inox 304. Mặt cánh kính khung gỗ. Việt Nam 18.000.000
Đơn giá chưa thuế 8%
20 Tủ đồ KT: 2740x990x200mm
HH20
1 Cái Chất liệu gỗ MDF phủ melamine 2 mặt dày 17mm. Phụ kiện bản lề inox 304. Mặt cánh kính khung gỗ. Việt Nam 8.800.000
Đơn giá chưa thuế 8%
21 Bàn giao ban KT: 4000x810x750mm
HH21
1 Cái Chất liệu gỗ MDF phủ melamine 2 mặt dày 17mm. Mặt bàn + trần bàn hệ kết cấu dày 90mm. Chân bàn ống nẹp đồng 60mm Việt Nam 14.500.000
Đơn giá chưa thuế 8%
22 Bàn làm việc KT:1070x450x760mm
HH22
1 Cái Chất liệu gỗ MDF phủ melamine 2 mặt dày 17mm. Bàn kết hợp 1 hộc ngăn kéo. Bao gồm phụ kiện bản lề giảm chấn inox 304, ray ngăn kéo giảm chấn 3/4. Cánh tủ màu trắng Việt Nam 4.500.000
Đơn giá chưa thuế 8%
23 Tủ đồ KT:1200x2795x450mm
HH23
1 Cái Chất liệu gỗ MDF phủ melamine 2 mặt dày 17mm. Phụ kiện bản lề inox 304. Mặt cánh kính khung gỗ. Cánh tủ màu trắng Việt Nam 9.000.000
Đơn giá chưa thuế 8%
24 Tủ đồ KT: 370x260x480mm
HH24
5 Cái Chất liệu gỗ MDF phủ melamine 2 mặt dày 17mm. Phụ kiện bản lề inox 304. Mặt cánh gỗ. Việt Nam 980.000
Đơn giá chưa thuế 8%
25 Bàn làm việc KT:1760x810x750mm
HH25
1 Cái Chất liệu gỗ MDF phủ meamine 2 mặt dày 17mm. Bàn kết hợp 2 hộc ngăn kéo. Bao gồm phụ kiện bản lề giảm chấn inox 304. ray ngăn kéo giảm chấn 3/4 Việt Nam 6.000.000
Đơn giá chưa thuế 8%
26 Tủ để sách KT:1800x2210x350mm
HH26
1 Cái Chất liệu gỗ MDF phủ melamine 2 mặt dày 17mm. Tủ kết hợp hộc ngăn kéo. Bao gồm phụ kiện bản lề giảm chấn inox 304, ray ngăn kéo giảm chấn 3/5 Việt Nam 11.000.000
Đơn giá chưa thuế 8%
27 Ghế sofa KT:2350x770x650mm
HH27
1 Cái Chất liệu khung kết cấu gỗ tự nhiên. Đệm ngồi kết cấu 2 tầng lò xo, đệm mút bọc da công nghiệp Việt Nam 7.500.000
Đơn giá chưa thuế 8%
28 Đôn ngồi KT: 400x400x450mm
HH28
2 Cái Chất liệu gỗ MDF phủ melamine 2 mặt dày 17mm Việt Nam 950.000
Đơn giá chưa thuế 8%
29 Bàn trà KT: 1070x600x400mm
HH29
1 Cái Chất liệu gỗ MDF phủ melamine 2 mặt dày 17mm. Bao gồm phụ kiện ray giảm chấn. Việt Nam 2.900.000
Đơn giá chưa thuế 8%
30 Mặt kính bàn trà KT: 1070x600x8mm
HH30
1 Cái Kính cường lực dày 8mm Việt Nam 800.000
Đơn giá chưa thuế 8%
31 Tủ để đồ pha nước KT:1170x1020x380mm
HH31
1 Cái Chất liệu gỗ MDF phủ melamine 2 mặt dày 17mm. Khung mặt bo cong Việt Nam 5.500.000
Đơn giá chưa thuế 8%
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây