Cung cấp và lắp đặt màn hình LED

        Đang xem
Mã TBMT
Đã xem
396
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Cung cấp và lắp đặt màn hình LED
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
239.126.800 VND
Giá dự toán
239.126.800 VND
Ngày đăng tải
11:55 19/05/2023
Loại hợp đồng
Trọn gói
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Số quyết định phê duyệt
86/QĐ-VNPT-HGI-ĐT
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Cơ quan phê duyệt
Viễn Thông Hậu Giang
Ngày phê duyệt
18/05/2023
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn1401569469 1401569469

CÔNG TY CP CÔNG NGHỆ THIÊN TRÚC

142.204.000 VND 142.204.000 VND 5 ngày 19/05/2023
Danh sách nhà thầu không trúng thầu:
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Lý do không đạt
1 vn0313499267 0313499267 CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO TRUYỀN THÔNG NHẤT VIỆT Catalog không thể hiện: Module led phun chống ẩm ngưng tụ, không đạt
2 vn0301420079 0301420079 CÔNG TY CỔ PHẦN VĂN HÓA TÂN BÌNH Catalog không thể hiện: Module led phun chống ẩm ngưng tụ, không đạt
3 vn0309589694 0309589694 CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VUA VIỆT Catalog thể hiện tần số làm tươi: 3840HZ, không đạt
4 vn0106691406 0106691406 CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ LED D&Q VIỆT NAM Catalog thể hiện tần số làm tươi: 3840HZ, không đạt
5 vn0316354012 0316354012 CÔNG TY TNHH ESAT Xếp hạng 2, Trong đánh giá E-HSDT*
6 vn2200737147 2200737147 CÔNG TY TNHH ĐIỆN MÁY - ĐIỆN TỬ - 3 Catalog thể hiện tần số làm tươi: 3840HZ, không đạt
7 vn0313496227 0313496227 CÔNG TY TNHH TỰ ĐỘNG HÓA VIỆT THÀNH Catalog không thể hiện: Module led phun chống ẩm ngưng tụ, không đạt

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: Xem chi tiết
STT Danh mục hàng hóa Khối lượng Đơn vị tính Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Tên chương Thao tác
1
Màn hình P2.0 trong nhà (3,2m x 1,76m)
5.632 m2 KIRIN KR_TT PI 2 73772, Việt Nam 22.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Bộ xử lý
1 Bộ KYSTAR LS4, China 7.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Tủ cấp điện
1 Bộ Do nhà thầu lắp ráp 1.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Cáp HDMI 20m
1 Sợi UGREEN 10112, China 1.400.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Cáp mạng Cat6
100 m COMMSCOPE 1427254-6, China 12.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Dây điện
60 m Cadivi CVV 2 x 2.5, CV 2.5, Việt Nam 45.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Chi phí thi công lắp đặt
1 Lần 5.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây