Cung cấp và lắp đặt máy chiếu

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Cung cấp và lắp đặt máy chiếu
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
98.340.000 VND
Ngày đăng tải
10:44 19/11/2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
652/QĐ-CALC(CTHC)
Cơ quan phê duyệt
CÔNG AN QUẬN LÊ CHÂN
Ngày phê duyệt
12/11/2024
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0200552449 0200552449

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI HOÀNG PHÁT

98.340.000 VND 90 ngày 90 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Máy chiếu ViewSonic PA700S
PA700S
4 Cái Hệ thống chiếu: 0.55″ XGA Độ phân giải gốc: SVGA (1024×768) Độ sáng: 4.500 ANSI Lumens Tỷ lệ tương phản với chế độ SuperEco: 12500:1 Màu hiển thị: 1,07 tỷ màu Loại nguồn sáng: Bóng đèn 240W UHP Tuổi thọ nguồn sáng (giờ) với chế độ thông thường: 4000 Tuổi thọ nguồn sáng (giờ) với chế độ SuperEco: 12000 Ống kính: F=2.42-2.53, f=21.85-24.01mm Độ lệch chiếu: 115%+/-5% Tỷ lệ chiếu: 1.94-2.16 Thu phóng quang học: 1.1x Thu phóng kỹ thuật số: 0.8x-2.0x Kích thước hình ảnh: 30″-300″ Khoảng cách chiếu: 1.18m-13.17m (100″@3.94m) Hiệu chỉnh Keystone: +/- 40° (V) Tiếng ồn (chế độ thông thường): 34dB Tiếng ồn (chế độ Eco): 25dB Độ trễ đầu vào: 33.2ms Hỗ trợ độ phân giải: VGA(640 x 480) đến FullHD(1920 x 1080) Tương thích HDTV: 480i, 480p, 576i, 576p, 720p, 1080i, 1080p Tương thích video: NTSC, PAL, SECAM Tần số ngang: 15K-102KHz Tần số quét dọc: 23-120Hz Đầu vào: VGA x 1, HDMI x 2 (HDMI 1.4/ HDCP 1.4), Audio-in (3.5mm) x 1 Đầu ra: Cổng monitor out x 1, Audio-out (3.5mm) x 1, Loa: 3W USB Type A (điện): 1 (5V/1.5A) Điều khiển: RS232 (DB 9-pin male) x 1, USB Type A x 1 (chia sẻ với USB A Output) Điện áp nguồn: 100-240V+/- 10%, 50/60Hz (AC in) Công suất tiêu thụ: Thông thường: 295W Chế độ chờ: <0.5W Nhiệt độ hoạt động: 0~40℃ Trọng lượng net: 2.70kg Trọng lượng tổng cộng: 3.80Kg Kích thước (WxDxH) với chân đế điều chỉnh: 309x234x115mm Kích thước đóng gói: 400x337x168mm China 21.400.000
2 Màn chiếu Regent điện EMT70S 1m78x1m78, 70”x70” (100”)
EMT70S
4 Cái Kích thước độ dài màn chiếu: 1m78x1m78 Tương đương:100 inch đường chéo Tỷ lệ 1:1 Chất liệu Mate White Có độ bắt sáng cao hơn gấp hai lần so với bạt trắng Hộp màn hình vuông, sơn trắng kem China 1.590.000
3 Cáp HDMI 20m Ugreen UG-10112
UG-10112
4 Sợi Chiều dài cáp: 20M Màu : Đen Dây cáp : Dạng tròn. Tính Năng: Truyền hình ảnh từ máy tính, đầu DVD, đầu ghi hình camera, tivi box... với màn hình HDTV. Băng thông : 10Gb/s Chuẩn cáp HDMI : 1.4 Chất liệu: Lõi đồng 100%, chân cắm mạ vàng 24K, vỏ nhựa PVC cao cấp. Hỗ trợ độ phân giải 3D, 4K*2K, Full HD (1920*1080P), HDCP. China 980.000
4 Khung giá treo máy chiếu cố định Regent RPM120
RPM120
4 Cái Bền chắc được làm từ nhôm cao cấp, tĩnh điện, màu trắng sữa. Dễ dàng điều chỉnh chiều dài và góc của giá. Phù hợp với mọi loại máy chiếu. An toàn và thuận tiện trong lắp đặt. Chiều cao tối thiểu: 65cm. Chiều cao tối đa: 120cm. Tải trọng tối đa: 25kg. China 550.000
5 Dây điện Cadisun 2x1.5
2x1.5
20 Mét Lõi dây: bằng đồng Số lõi: 2 Tiết diện: 0,5mm2 đến 10 mm2 Điện áp: 300 - 500 V Kiểu cách: cuộn dài 200m Việt Nam 13.000
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây