Cung cấp và lắp đặt máy xé hủy

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Cung cấp và lắp đặt máy xé hủy
Tên dự án
Đầu tư trang bị máy xé hủy
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
12.290.970.856 VND
Giá gói thầu
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Quyết định số 456/QĐ-NMI/HĐTV ngày 12/09/2016
Ngày phê duyệt
12/09/2016
Hoàn thành
16:18 20/09/2016
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0101563859 0101563859

Công ty TNHH Thiết bị Công nghiệp Ô tô

8.420.400.000 VND 180 ngày 180 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Máy xé hủy Model: CW 1836 Nhà sản xuất: Conair Group
- Máy xé hủy Conair, nguồn điện sử dụng 3 pha, 380V ± 10%, tần số 50Hz. - Công suất hủy đạt 400kg/h khi hủy với kích thước 36 mm2; - Hủy được sản phẩm vật liệu là cotton và polymer; - Hủy được chồng vật liệu tờ to và hình nhỏ Mỹ 8.420.400.000
8420400000
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây