Cung cấp và lắp đặt thiết bị

        Đang xem
Mã TBMT
Đã xem
110
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Cung cấp và lắp đặt thiết bị
Bên mời thầu
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
13.245.900.000 VND
Ngày đăng tải
07:46 19/12/2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Số quyết định phê duyệt
393/QĐ-PGDĐT
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Cơ quan phê duyệt
Phòng Giáo dục và đào tạo thành phố Thuận An
Ngày phê duyệt
16/12/2024
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0302720371 0302720371

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TIN HỌC HOA LƯ

12.221.396.880 VND 12.221.396.880 VND 60 ngày 90 ngày
Danh sách nhà thầu không trúng thầu:
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Lý do không đạt
1 vn0312484412 0312484412 CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT CÔNG NGHỆ PHÚC TẤN Không đáp ứng yêu cầu về năng lực kinh nghiệm
2 vn0302390998 0302390998 CÔNG TY TNHH SINH HÙNG Xếp hạng II
3 vn3700605711 3700605711 LIÊN DANH CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI DƯƠNG BÌNH VÀ CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ XÂY DỰNG CHÂU MINH PHÁT CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI DƯƠNG BÌNH Không đáp ứng yêu cầu về kỹ thuật
4 vn0314240147 0314240147 LIÊN DANH CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI DƯƠNG BÌNH VÀ CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ XÂY DỰNG CHÂU MINH PHÁT CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ XÂY DỰNG CHÂU MINH PHÁT Không đáp ứng yêu cầu về kỹ thuật

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: Xem chi tiết
STT Danh mục hàng hóa Khối lượng Đơn vị tính Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Tên chương Thao tác
1
Bàn ghế bán trú lớp 2,3,4
100 bộ Việt Nam 3.470.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Bàn ghế bán trú lớp 5
50 bộ Việt Nam 3.670.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Bàn ghế bán trú Nhà trẻ (2 tuổi - 3 tuổi)
15 bộ Việt Nam 2.100.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Bàn ghế bán trú lớp mầm, chồi (3 tuổi - 4 tuổi)
15 bộ Việt Nam 2.150.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Bàn ghế bán trú lớp lá (4 tuổi - 5 tuổi)
15 bộ Việt Nam 2.200.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Bàn ghế bán trú Nhà trẻ (2 tuổi - 3 tuổi)
15 bộ Việt Nam 2.100.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Bàn ghế bán trú lớp mầm, chồi (3 tuổi - 4 tuổi)
66 bộ Việt Nam 2.150.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Bàn ghế bán trú lớp lá (4 tuổi - 5 tuổi)
54 bộ Việt Nam 2.200.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Bàn ghế bán trú lớp 1
72 bộ Việt Nam 3.270.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Bàn ghế bán trú lớp 2,3,4
144 bộ Việt Nam 3.470.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Bàn ghế bán trú lớp 5
72 bộ Việt Nam 3.670.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Tủ đựng thiết bị
12 cái Việt Nam 4.900.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Bàn giáo viên
12 cái Việt Nam 7.900.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Bảng từ chống lóa
12 cái Việt Nam 4.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Tủ đựng chăn, chiếu, mũ, áo học sinh
12 cái Việt Nam 13.600.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Bảng inox dán danh sách học sinh
12 cái Việt Nam 4.400.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Phông màn của đi, cửa sổ
380 m2 Việt Nam 435.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Bàn ghế không bán trú lớp 1
65 bộ Việt Nam 2.400.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Bàn ghế không bán trú lớp 2,3,4
192 bộ Việt Nam 2.450.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Bàn ghế không bán trú lớp 5
72 bộ Việt Nam 2.500.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Bàn ghế không bán trú lớp 6
25 bộ Việt Nam 2.600.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Bàn ghế không bán trú lớp 7,8
50 bộ Việt Nam 2.650.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Bàn ghế không bán trú lớp 9
25 bộ Việt Nam 2.700.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Máy chiếu, màn chiếu
5 bộ China 22.800.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Bàn ghế không bán trú lớp 1
144 bộ Việt Nam 2.400.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Bàn ghế không bán trú lớp 2,3,4
120 bộ Việt Nam 2.450.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Bàn ghế không bán trú lớp 5
72 bộ Việt Nam 2.500.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Bàn ghế bán trú lớp 1
168 bộ Việt Nam 3.270.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Bàn ghế bán trú lớp 1
40 bộ Việt Nam 3.270.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Bàn ghế bán trú lớp 2,3,4
120 bộ Việt Nam 3.470.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Bàn ghế bán trú lớp 5
40 bộ Việt Nam 3.670.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Tivi 75inch
15 cái Việt Nam 20.500.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Tivi 75inch
14 cái Việt Nam 20.500.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Tủ đựng hồ sơ
17 cái Việt Nam 4.900.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Bàn ghế bán trú lớp 2,3,4
40 bộ Việt Nam 3.470.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Bàn ghế bán trú lớp 5
60 bộ Việt Nam 3.670.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Bàn ghế giáo viên
2 bộ Việt Nam 7.900.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Bàn ghế bán trú lớp 2,3,4
150 bộ Việt Nam 3.470.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Bàn ghế bán trú lớp 5
50 bộ Việt Nam 3.670.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Bàn ghế bán trú lớp 1
70 bộ Việt Nam 3.270.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Bàn ghế bán trú lớp 2,3,4
150 bộ Việt Nam 3.470.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Bàn ghế bán trú lớp 5
70 bộ Việt Nam 3.670.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Bàn ghế bán trú lớp 1
40 bộ Việt Nam 3.270.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Bàn ghế bán trú lớp 2,3,4
60 bộ Việt Nam 3.470.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Bàn ghế bán trú lớp 5
40 bộ Việt Nam 3.670.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Bàn ghế không bán trú lớp 6
12 bộ Việt Nam 2.600.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Bàn ghế không bán trú lớp 7,8
26 bộ Việt Nam 2.650.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Bàn ghế không bán trú lớp 9
12 bộ Việt Nam 2.700.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Bàn ghế không bán trú lớp 6
50 bộ Việt Nam 2.600.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Bàn ghế không bán trú lớp 7,8
100 bộ Việt Nam 2.650.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Bàn ghế không bán trú lớp 9
50 bộ Việt Nam 2.700.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Bàn ghế không bán trú lớp 6
50 bộ Việt Nam 2.600.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Bàn ghế không bán trú lớp 7,8
100 bộ Việt Nam 2.650.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Bàn ghế không bán trú lớp 9
50 bộ Việt Nam 2.700.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Bàn ghế bán trú lớp 6
50 bộ Việt Nam 3.600.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Bàn ghế bán trú lớp 7,8
50 bộ Việt Nam 3.650.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Bàn ghế bán trú lớp 9
50 bộ Việt Nam 3.700.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Bàn ghế bán trú lớp 6
100 bộ Việt Nam 3.600.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Bàn ghế bán trú lớp 7,8
125 bộ Việt Nam 3.650.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Bàn ghế bán trú lớp 9
75 bộ Việt Nam 3.700.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Bàn giáo viên
9 bộ Việt Nam 6.700.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Bảng từ chống lóa
9 cái Việt Nam 4.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Tủ đựng chăn, chiếu, mũ, áo học sinh
9 cái Việt Nam 13.600.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
máy tính giáo viên phòng tin học
1 bộ Việt Nam 21.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
máy tính học sinh phòng tin học
45 bộ Việt Nam 12.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Bàn ghế bán trú lớp 6
50 bộ Việt Nam 3.600.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
Bàn ghế bán trú lớp 7,8
50 bộ Việt Nam 3.650.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Máy photo
1 cái Trung Quốc 88.400.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
Bàn ghế bán trú lớp 1
50 bộ Việt Nam 3.270.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây