Dịch vụ bảo vệ

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Dịch vụ bảo vệ
Tên dự án
Dịch vụ bảo vệ
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
174.240.000 VND
Giá gói thầu
174.240.000 VND
Ngày quy đổi
07/01/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Quyết định 04/QĐ-CC5 ngày 12/01/2022
Ngày phê duyệt
12/01/2022
Hoàn thành
14:59 13/01/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0101324307 0101324307

Công ty TNHH Dịch vụ Bảo vệ Đại An

174.240.000 VND 11 tháng 11
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây