Dịch vụ vệ sinh

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
200
Số KHLCNT
Gói thầu
Dịch vụ vệ sinh
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
570.438.000 VND
Giá dự toán
570.438.000 VND
Hoàn thành
15:43 03/08/2021
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
12 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 0102764597 0102764597

Công ty Cổ phần đầu tư thương mại và dịch vụ Nhà Đẹp Việt

567.111.600 VND 567.111.600 VND 12 tháng 12 tháng
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây