Đồ gỗ cho CTB năm 2021

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Gói thầu
Đồ gỗ cho CTB năm 2021
Tên dự án
Kế hoạch tự mua năm 2021
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
252.033.100 VND
Giá gói thầu
252.033.100 VND
Ngày quy đổi
10/11/2032
Đóng thầu
09:00 15/06/2021
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
131/BC-KQLCNT/TM
Ngày phê duyệt
14/07/2021
Hoàn thành
26/07/2022
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 3502334001 3502334001

Công ty TNHH Vina UK

189.337.500 VND 45 ngày 45 Ngày
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây