DQ-264

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
DQ-264
Chủ đầu tư
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
499.140.872 VND
Ngày đăng tải
09:10 10/06/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
668/QĐ-LĐ
Cơ quan phê duyệt
Lữ đoàn 161
Ngày phê duyệt
08/06/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0401670587 0401670587

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BẢO VÂN ANH

499.140.872 VND 7 ngày 7 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Giày thể thao
Loudy
160 đôi Vải Wi-Flyknit nhiều lỗ thoáng khí, co giãn. Lót & đệm đế giữa EVA giảm chấn. Thanh chống xoắn TPU kép ở vòm giày. Đế ngoài thuần 100% cao su rãnh tổ ong. (HL TL. HĐ ... p. 1) Việt Nam 308.880
Mới 100%
2 Giày thể thao
Varus
20 đôi Đế chống mòn cao cấp. Thanh TPU Wi-Turbo thế hệ mới tăng độ ổn định khi đổi hướng. Thân giày hiệu ứng Gradient. Đệm Wi-Cloud hấp thụ lực hiệu quả. (HL TL. HĐ ... p. 1) Việt Nam 414.720
Mới 100%
3 Bóng chuyền
DG7400
29 quả Kích thước: Size 5 (650-670mm); Trọng lượng: 260-280gr. Độ nảy: 90 - 120cm. Da PU Nhật cao cấp cho cảm giác chạm bóng cực đầm và êm tay. (HL TL. HĐ ... p. 1) Việt Nam 626.400
Mới 100%
4 Bóng chuyền
VB 7700
35 quả Chất liệu: Da tổng hợp PU nhập khẩu từ Nhật. Độ nảy cực chuẩn, giữ hơi tốt. Đạt các tiêu chuẩn quy định của Liên đoàn bóng chuyền quốc tế FIVB. (HL TL. HĐ ... p. 1) Việt Nam 637.200
Mới 100%
5 Giày thể thao
Galaxy
60 đôi Thiết kế ôm chân, hạn chế chấn thương. Công nghệ cao su 2 lớp, dán keo & khâu 100%. Da TPU chống mài mòn, chịu được nhiệt. (HL TL. HĐ ... p. 1) Việt Nam 219.240
Mới 100%
6 Giày thể thao
Future TL22 Pro
30 đôi Gọn nhẹ, thoáng khí, kiểm soát bóng chính xác. Đế ngoài TPU chống trượt. Đệm EVAPHYLON kép hấp thụ lực, giảm nguy cơ đau gối, lật cổ chân. (HL TL. HĐ ... p. 1) Việt Nam 294.634
Mới 100%
7 Bóng chuyền
DG7000
17 quả Tiêu chuẩn: Thi đấu chuyên nghiệp FIVB. Trọng lượng: 260g - 280g; Size 5. Độ nảy: 90cm - 120cm. Da PU chống nước tốt, ruột cao su Butyl. (HL TL. HĐ ... p. 2) Việt Nam 516.120
Mới 100%
8 Bóng chuyền dán
V5 VTV Cup
100 quả Kích thước: Size 5 tiêu chuẩn. Chu vi bóng: 650 - 670mm. Trọng lượng: 260 - 280g. Độ nảy: 0,62 - 0,68m. Áp suất: 4 - 5lbs. (HL TL. HĐ ... p. 2) Việt Nam 265.680
Mới 100%
9 Giày thể thao
Promax Pickleball PI86
120 đôi Chất liệu: Giả da PU - KPU, vải dệt thoáng khí. Chất liệu đế giày MD kết hợp cao su cao cấp giúp giảm sốc, tăng bám sân. (HL TL. HĐ ... p. 2) Trung Quốc 477.360
Mới 100%
10 Trang phục thi đấu bóng chuyền
BYN GRIND
352 Bộ Chất liệu: Vải AirWeave cao cấp chuyên dụng. Form dáng hiện đại, cứng cáp. Chống nhăn, bền màu, thoáng khí khi vận động cường độ cao. (HL TL. HĐ ... p. 2) Việt Nam 108.000
Mới 100%
11 Quần áo bóng chuyền
Beyono 03
279 Bộ Áo Thể Thao mã hiệu CB03; Đầy đủ bảng kích thước từ size M - L - XL – XXL chuyên dụng cho bộ môn bóng chuyền. (HL TL. HĐ ... p. 2) Việt Nam 105.840
Mới 100%
12 Bảng tính điểm
WINSTAR SCORER 606
20 Chiếc Chữ số lớn 12 cm màu đỏ, đếm đến 30 hiển thị tiến trình trận đấu. Chữ nhỏ màu đen 6 cm hiển thị tỷ số thắng thua của mỗi đội. KT: 42x20cm. (HL TL. HĐ ... p. 2) Trung Quốc 129.600
Mới 100%
13 Nệm bo đầu gối
KNEE SUPPORT (723)
270 Chiếc Cotton (65%), cao su (28,5%) và spandex (6,5%). Co giãn tốt, thấm mồ hôi. Có miếng bọt biển/đệm đàn hồi giúp bảo vệ đầu gối khi va chạm. (HL TL. HĐ ... p. 2) Trung Quốc 48.600
Mới 100%
14 Nệm bo khuỷ tay
7702
270 Chiếc Bảo Vệ khuỷ Tay Fuwin 7702. Chất liệu: Polyester, Cotton, Latex, Spandex. Kéo giãn 4 chiều tạo ra lực nén bảo vệ khớp tối đa. (HL TL. HĐ ... p. 2) Việt Nam 21.600
Mới 100%
15 Nệm bo cổ tay
Hiệu Winstar
300 Chiếc Chất liệu: Polyester và Cotton dễ thấm hút mồ hôi, co giãn tốt. Không gây mùi hôi khó chịu khi sử dụng vận động cường độ cao. (HL TL. HĐ ... p. 2) Trung Quốc 41.040
Mới 100%
16 Quả cầu đá thi đấu
ĐLS
400 quả Trọng lượng: 13g (± 0.5g). Cánh xốp đỏ. Đế nệm cao su dày 1.5mm, đường kính tiêu chuẩn 4cm. Chiều cao cầu 15cm. Quy cách 1 hộp 6 quả. (HL TL. HĐ ... p. 2) Việt Nam 16.200
Mới 100%
17 Găng tay Wika Forus
Forus màu đen
65 đôi Mặt mút Đức mềm dày 4mm đàn hồi tốt. Đai quấn cổ tay 1 vòng chắc chắn. Vải lưới thoáng khí ở các ngón tay và cổ tay, họa tiết in nổi. (HL TL. HĐ ... pp. 2-3) Việt Nam 174.960
Mới 100%
18 Phao bơi bơm hơi
HT: phi 40-50cm cao 15-20cm I 10
182 Cái Đường kính ngoài khoảng 50-60cm, đường kính trong 20-25cm. Chất liệu: Nhựa PVC bền, dày, có van khí 1 chiều chống rò rỉ. (HL TL. HĐ ... p. 3) Trung Quốc 14.040
Mới 100%
19 Đồ bơi tay dài
subin
100 Bộ Chất liệu co giãn 4 chiều (Polyester và Spandex). Tích hợp chỉ số chống nắng UPF 50+ ngăn chặn hơn 98% tác hại từ ánh nắng, giữ nhiệt tốt. (HL TL. HĐ ... p. 3) Trung Quốc 92.880
Mới 100%
20 Lưới bóng chuyền
VOLLEYBALL NETS 9.5m
50 Cái Chiều dài tiêu chuẩn: 9.5m; Chiều cao lưới: 1.0m. Kích thước ô lưới: Ô vuông 10 x 10 cm dây siêu bền chịu lực kéo căng rất tốt. (HL TL. HĐ ... p. 3) Việt Nam 86.400
Mới 100%
21 Bóng đá giải chuyên nghiệp
in Đ (1.02D)
80 quả Vỏ da PU mềm chống thấm nước. Cấu tạo nhiều lớp kết hợp ruột cao su cao cấp giúp giữ hơi lâu và đảm bảo quỹ đạo bay ổn định. Size 4.5. (HL TL. HĐ ... p. 3) Việt Nam 497.880
Mới 100%
22 Lưới bóng đá 7 người
Lưới sân 7
15 Bộ KT: 6.0x2.1m. Ô lưới 12-14cm. Sợi HDPE/TPE đường kính 3-4mm, xử lý hóa chất kháng UV chống mất màu, độ bền thời tiết trên 5 năm. (HL TL. HĐ ... p. 3) Việt Nam 218.160
Mới 100%
23 Vớ dệt kim trơn
Tất cổ cao
400 đôi Tất Cổ Cao dài tầm 16-18cm. Chất liệu 100% cotton, mềm, mỏng, không dão, không xù. Đặc thù thông thoáng, kháng khuẩn, chống mùi hôi. (HL TL. HĐ ... p. 3) Việt Nam 10.800
Mới 100%
24 Quả cầu lông ngỗng xoăn
Promax PR-10521
250 Hộp Chất liệu: Lông ngỗng xoăn tự nhiên; gỗ bấc và sợi Đài Loan (đế). Chiều dài: 84-89 mm. Quy cách đóng gói tiêu chuẩn: 12 quả/hộp. (HL TL. HĐ ... p. 4) Trung Quốc 146.880
Mới 100%
25 Vợt bóng bàn
TABLE TENNIS RACKETS (WS 3 SAO)
80 đôi Cốt vợt 7 lớp và 2 sợi SST, cán màu gỗ tự nhiên. Mặt vợt chất lượng cao mút đàn hồi lớn, hỗ trợ tư thế cầm thẳng và ngang. (HL TL. HĐ ... p. 4) Trung Quốc 32.404
Mới 100%
26 Quả bóng bàn
Nhựa tổng hợp phi 4cm
500 Qủa Chất liệu: nhựa ABS. Đường kính 40mm, trọng lượng ~2,7g. Phối hai màu sắc tiêu chuẩn: màu trắng và màu cam. (HL TL. HĐ ... p. 4) Trung Quốc 5.424
Mới 100%
27 Găng tay
zeno
53 đôi Mút Đức (Germany Latex) dày 4mm bám dính vượt trội. Tích hợp xương ngón tay chống lật. Thiết kế mặt cắt Negative ôm sát bàn tay. (HL TL. HĐ ... p. 4) Pakistan 233.520
Điều chỉnh giảm 4đ
28 Vợt pickleball
Wika Vigor
12 Hộp Chất liệu: 100% Carbon. Kích thước mặt vợt: 420x183mm. Độ dày: 14mm. Tay cầm bề mặt PU chu vi 108mm. Trọng lượng tiêu chuẩn: 230 ± 10g. (HL TL. HĐ ... p. 4) Trung Quốc 477.360
Mới 100%
29 Vợt pickleball
Zocker HP03 Gen 2
10 Chiếc Bề mặt: Carbon Raw Strikelayer T700; Lõi: Polymer dày 16mm. Trọng lượng: 230±5g. Chiều dài: 41.7cm. Đạt chứng nhận USAPA thi đấu. (HL TL. HĐ ... p. 4) Trung Quốc 693.360
Mới 100%
30 Vợt Pickleball
Wika Future
5 Cái Chất liệu: Carbon T300; Trọng lượng: 230 ± 5g; Độ dày lõi: 16mm. Kích thước tổng thể: 409mm x 198mm; Chiều dài phần cán: 135mm. (HL TL. HĐ ... p. 4) Trung Quốc 347.760
Mới 100%
31 Vợt pickleball
AKpro-Pro-Power
1 Cây Chất liệu mặt vợt: Carbon T700; Lõi polymer chịu lực. Chiều dài: 417mm; Độ dày: 16mm; Rộng: 191mm. Trọng lượng kiểm soát: 225g. (HL TL. HĐ ... p. 4) Trung Quốc 1.328.400
Mới 100%
32 Vợt pickleball
Perseus IV 16mm (Global)
1 Cái Model: 300810. Mặt: Textured Carbon Fiber. Cấu trúc lõi: Honeycomb Propulsion, Hyper-Foam Edge Wall. Trọng lượng trung bình: ~230g. (HL TL. HĐ ... p. 4) Trung Quốc 5.173.200
Mới 100%
33 Vợt Pickleball
AKpro - Team - Dura 2.2
1 Cây Mặt Glass Fiber (sợi thủy tinh) trợ lực tốt, bóng bật nhanh. Lõi Polypropylene Honeycomb êm tay giảm rung. Độ dày ~13-14mm thiên công. (HL TL. HĐ ... p. 5) Trung Quốc 341.280
Mới 100%
34 Vợt pickleball
Perseus IV 14mm (Global)
1 Cái Model: 300828. Chất liệu mặt vợt: Sợi Carbon; Chất liệu lõi: Lõi polymer. Dài 419mm, dày 14mm, rộng 190.5mm. Trọng lượng: 230g. (HL TL. HĐ ... p. 5) Trung Quốc 5.173.092
Mới 100%
35 Hộp 3 bóng tiêu chuẩn thi đấu
Pickleball Động Lực D25
100 Hộp Quy cách: 3 quả/hộp. Đường kính bóng: 74mm. Trọng lượng: 26g. Chất liệu: Nhựa PE chịu lực nén, độ bền cao đạt tiêu chuẩn thi đấu. (HL TL. HĐ ... p. 5) Trung Quốc 118.800
Mới 100%
36 Hộp 3 bóng Pickleball
F-Pro Performance Gen 2
100 Hộp Cấu trúc 40 lỗ giảm rung lắc và lực cản của gió. Nhựa PE cao cấp dành riêng cho mặt sân Pickleball ngoài trời (HL TL. HĐ ... p. 5). Trung Quốc 108.000
Mới 100%
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây