Đường dọc kênh Chà

      Đang xem
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Đường dọc kênh Chà
Tên dự án
Đường dọc kênh Chà
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
1.172.347.924 VND
Giá gói thầu
1.172.347.924 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
14:30 17/07/2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
20a/QLDA.01
Ngày phê duyệt
29/07/2019
Hoàn thành
16:05 15/08/2022
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 3603093828 3603093828

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HUY HOÀNG VŨ

1.165.000.000 VND 6 tháng 6 Tháng
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây