Đường GTNV thôn 1

        Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời sơ tuyển Kết quả sơ tuyển Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Gói thầu
Đường GTNV thôn 1
Tên dự án
Dự án giảm nghèo khu vực Tây Nguyên Tỉnh Đắk Lắk
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
591.840.000 VND
Giá gói thầu
591.840.000 VND
Ngày quy đổi
09/01/2031
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
07:24 26/07/2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
14/QĐ-BPTX ngày 25/7/2019
Ngày phê duyệt
25/07/2019
Hoàn thành
26/07/2019
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1

Doanh nghiệp tư nhân xây dựng công trình Trung Nghĩa.

480.295.000 VND 480.295.000 VND 90 ngày 90 Ngày
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây