Giám sát thi công

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Giám sát thi công
Tên dự án
Công trình phụ trợ trường mầm non Lang Sơn.
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
79.464.000 VND
Giá gói thầu
79.464.000 VND
Ngày quy đổi
13/09/2019
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
118/QĐ-UBND ngày 09/10/2019
Ngày phê duyệt
09/10/2019
Hoàn thành
15:27 17/10/2019
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 2600701064 2600701064

Công ty TNHH thương mại xây dựng Loan Thắng

79.464.000 VND 06 tháng 06
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây