Giám sát thi công

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Giám sát thi công
Tên dự án
Mạng lưới cấp nước xã Thanh tân năm 2022
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
43.081.887 VND
Giá gói thầu
43.081.887 VND
Ngày quy đổi
29/06/2022
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Quyết định sô 182/QĐ-HĐQT ngày 29/6/2022
Ngày phê duyệt
29/06/2022
Hoàn thành
10:44 06/07/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 1300491865 1300491865

Công ty TNHH một thành viên Tư vấn Kiến trúc Xây dựng ARC

43.081.887 VND 70 ngày 70
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây