Gói 1: Thuốc Generic

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Gói 1: Thuốc Generic
Tên dự án
Cung cấp thuốc thuốc năm 2021
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
340.374.500 VND
Giá gói thầu
340.374.500 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
14:45 14/09/2021
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
123/QĐ- BVM
Ngày phê duyệt
06/10/2021
Hoàn thành
09:48 15/11/2021
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0600337774 0600337774

Công ty cổ phần dược phẩm Minh dân

69.250.000 VND 100 ngày 100 Ngày
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây