Gói 2: Cung cấp văn phòng phẩm

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
180
Số KHLCNT
Gói thầu
Gói 2: Cung cấp văn phòng phẩm
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
1.771.753.060 VND
Giá dự toán
1.771.753.060 VND
Hoàn thành
16:25 04/06/2019
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
12 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Lý do chọn nhà thầu

Nhà thầu có E-HSDT đáp ứng tất cả các yêu cầu của E-HSMT

Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 0106649242 0106649242

CÔNG TY CỔ PHẦN ASIATECH VIỆT NAM

1.768.662.500 VND 1.768.662.500 VND 12 tháng 12 tháng
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Ghi chú
1
Văn phòng phẩm
1
Gói
Chi tiết về số lượng, thông số kỹ thuật theo Mục 2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
Chi tiết về xuất xứ theo Bảng giá chào của hàng hóa chi tiết trong E-HSDT
1.768.662.500
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây