Gói 3

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Gói 3
Hình thức LCNT
Lựa chọn nhà thầu trong trường hợp đặc biệt
Giá gói thầu
22.408.000 VND
Ngày đăng tải
14:25 04/02/2026
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
03/QĐ-THHM
Cơ quan phê duyệt
Trường Tiểu học Hòa Minh
Ngày phê duyệt
05/01/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 060177000709

Lê Thị Hằng

22.408.000 VND 5 tháng
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Dầu ăn
DAU
50 Lít Dầu ăn đảm bảo chất lương an toàn thực phẩm Việt Nam 48.000
2 Hạt nêm
HAT NEM
20 Kg Hạt nêm đảm bảo chất lương an toàn thực phẩm Việt Nam 80.000
3 Đường cát
DUONG CAT
70 Kg Đường sạch đảm bảo chất lượng an toàn thực phẩm Việt Nam 22.000
4 Xì dầu
XI DAU
140 Chai Xì dầu đảm bảo an toàn thực phẩm Việt Nam 10.000
5 Nước mắm
NUOC MAM
35 Lít Nước mắm đảm bảo an toàn thực phẩm Việt Nam 26.000
6 Bột ngọt
BOT NGOT
20 Kg Bột ngọt đảm bảo an toàn thực phẩm Việt Nam 50.000
7 Muối
MUOI
36 Kg Muối sạch, đảm bảo an toàn thực phẩm Việt Nam 10.000
8 Xúc xích
XUC XICH
120 Bị Xúc xích đảm bảo an toàn thực phẩm Việt Nam 11.000
9 Lạp xưởng
LAP XUONG
30 kG Lạp xưởng đảm bảo an toàn thực phẩm Việt Nam 190.000
10 Đậu xanh
ĐAU XANH
20 Kg Đậu xanh sạch, không hóa chất đảm bảo an toàn thực phẩm Việt Nam 50.000
11 Đậu đen
ĐAU ĐEN
25 Kg Đậu xanh sạch, không hóa chất đảm bảo an toàn thực phẩm Việt Nam 50.000
12 La hán quả
LAN HAN QUA
24 Quả La hán quả sạch, không hóa chất đảm bảo an toàn thực phẩm Việt Nam 7.000
13 Táo tàu
TAO TAU
10 Kg Táo tàu sạch, không hóa chất đảm bảo an toàn thực phẩm Việt Nam 90.000
14 Sữa đặc
SUA
20 Hộp Sữa đặc đảm bảo an toàn thực phẩm Việt Nam 23.000
15 Nhãn nhục
NHAN NHUC
6 Kg Nhãn nhục đảm bảo an toàn thực phẩm Việt Nam 200.000
16 Nho khô
NH KHO
8 Kg Nho sạch, không hó chất đảm bảo an toàn thực phẩm Việt Nam 150.000
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây