Gói số 2: Chi phí lựa chọn nhà thầu

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Gói số 2: Chi phí lựa chọn nhà thầu
Tên dự án
Xây dựng vỉa hè, hệ thống thóat nuớc đường Yết Kiêu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
17.738.883 VND
Giá gói thầu
17.738.883 VND
Ngày quy đổi
31/03/2020
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
116B/QDD-UBND
Ngày phê duyệt
31/08/2020
Hoàn thành
16:36 21/11/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 5800920069 5800920069

CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ QUY HOẠCH XÂY DỰNG KIM MỘC

13.388.245 VND 30 ngày 30
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây