Gói số 3

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Gói số 3
Tên dự án
Đường vào cầu suối bí nhánh 1
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá dự toán
3.447.474 VND
Giá gói thầu
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
677/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
19/08/2016
Hoàn thành
09:15 10/10/2016
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 3600712163 3600712163

Công ty TNHH Ngân Hải

3.447.474 VND 25 ngày 25 ngay
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây