Gói thầu: Cung cấp thực phẩm

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Gói thầu: Cung cấp thực phẩm
Hình thức LCNT
Lựa chọn nhà thầu trong trường hợp đặc biệt
Giá gói thầu
396.000.000 VND
Ngày đăng tải
18:13 28/05/2026
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
341/QĐ-MNMKII
Cơ quan phê duyệt
Trường Mầm non Mạo Khê II
Ngày phê duyệt
28/05/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn5702135367 5702135367

Công ty cổ phần dịch vụ thương mại và chế biên thực phẩm Hưng Thịnh

396.000.000 VND 2 tháng 02 tháng (Từ 08/06/2026 đến 31/07/2026)
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Gạo BC
TP1
1840.4 Kg Hạt đều, không mối mọt, không ẩm mốc, mới xát. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 21.000
2 Nước mắm Cát Hải
TP2
19.5 Kg Đóng chai nguyên vẹn, rõ NSX/HSDĐảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 40.000
3 Muối
TP3
9.56 Kg Muối tinh trắng, bổ sung I-ốt, bao bì nguyên vẹn. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 10.000
4 Bột canh Vifon
TP4
38.6 Kg Gói nguyên vẹn, bột tơi xốp không vón cục, rõ HSD. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 27.000
5 Hạt nêm Aji-ngon
TP5
24.7 Kg Gói nguyên vẹn. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 65.000
6 Dầu ăn Meizan
TP6
43.3 Kg Chai nguyên vẹn, dung dịch trong, không cặn, rõ HSD. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 60.000
7 Sữa tươi Vinamilk
TP7
695 Kg Hộp/Bịch nguyên vẹn, không phồng rộp, rõ NSX/HSD. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 43.000
8 Tôm 40-50 con/kg
TP8
79.9 Kg Tôm tươi sống, nguyên con, đều size, không hóa chất. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 300.000
9 Thịt lợn mông vai bỏ bì
TP9
495 Kg Thịt tươi, đàn hồi tốt, có dấu kiểm dịch thú y hợp lệ. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 138.000
10 Thịt lợn nạc thăn
TP10
48.4 Kg Thịt tươi, màu hồng nhạt tự nhiên, có kiểm dịch. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 145.000
11 Thịt ngan
TP11
49.6 Kg Thịt tươi, đã làm sạch lông, có kiểm dịch thú y. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 153.000
12 Chuối chín
TP12
437.2 Kg Quả chín tự nhiên, không giập nát, không hóa chất. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 20.000
13 Dưa hấu
TP13
573.8 Kg Quả tươi, cuống tươi, ruột đỏ, không nứt vỡ Việt Nam 20.000
14 Dưa vàng
TP14
196 Kg Quả tươi, vỏ nguyên vẹn, chín tới, ngọt tự nhiên Việt Nam 56.000
15 Thanh long
TP15
224 Kg Quả tươi, tai xanh, vỏ đỏ tươi, không giập nát. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 42.000
16 Thịt gà
TP16
131 Kg Làm sạch, thịt tươi, da vàng tự nhiên, có kiểm dịch Việt Nam 155.000
17 Cá hồi
TP17
10 Kg Cá tươi/cấp đông chuẩn, thịt đỏ cam, đàn hồi. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam/NK 480.000
18 Cá trắm
TP18
138.5 Kg Cá sống khỏe hoặc làm sạch tươi ngon, thịt chắc. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 120.000
19 Trứng cút
TP19
48 Kg Quả đều, vỏ nguyên vẹn, không dập vỡ, rõ nguồn gốc. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 90.000
20 Xương lợn
TP20
225.8 Kg Xương tươi, thịt bám hồng hào, có dấu kiểm dịch. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 98.000
21 Tim lợn
TP21
12 Kg Tươi mới, màu đỏ sẫm tự nhiên, không mùi lạ. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 350.000
22 Thịt bò
TP22
67.8 Kg Thịt đỏ tươi, thớ nhỏ, mỡ vàng nhạt, có kiểm dịch. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 300.000
23 Cua đồng
TP23
40 Kg Cua sống, khỏe, đã làm sạch đất cát. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 230.000
24 Gừng tươi
TP24
4.3 Kg Củ già, tươi, không thối hỏng. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 33.000
25 Rau mùi tàu
TP25
9.4 Kg Lá tươi xanh, không giập nát, héo úa. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 55.000
26 Hành khô
TP26
16.4 Kg Củ chắc, vỏ khô tự nhiên, không ẩm mốc hay mọc mầm. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 35.000
27 Rau thì là
TP27
1.5 Kg Tươi xanh, không héo, không úa vàng. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 55.000
28 Hành lá
TP28
11.5 Kg Cây tươi xanh, không giập, cắt bỏ rễ hỏng. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 36.000
29 Mướp hương
TP29
24 Kg Quả non, vỏ xanh nguyên vẹn, mùi thơm đặc trưng. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 28.000
30 Cà chua
TP30
145.2 Kg Quả chín đỏ, tươi, vỏ căng bóng, không giập nát. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 22.000
31 Chim câu
TP31
9 Kg Tươi, đã làm sạch, mổ phanh, có kiểm dịch thú y. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 350.000
32 Tim lợn
TP32
17 Kg Tươi mới, màu đỏ sẫm tự nhiên, không mùi lạ. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 350.000
33 Bí đỏ
TP33
119.4 Kg Quả già, vỏ cứng nguyên vẹn, ruột vàng cam tự nhiên. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 15.000
34 Bí xanh
TP34
110.3 Kg Quả tươi, vỏ xanh, không sâu bệnh hay trầy xước. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 16.000
35 Rau đay
TP35
88 Kg Rau tươi xanh, cọng non, không sâu bệnh, héo úa. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 28.000
36 Gạo nếp
TP36
192 Kg Hạt đều, mẩy, trắng, thơm, không mối mọt ẩm mốc. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 45.000
37 Hạt sen
TP37
4 Kg Hạt khô/tươi nguyên vẹn, không mốc, không tâm đắng. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 257.000
38 Đỗ xanh
TP38
28.5 Kg Hạt đều màu, không mọt, không lẫn tạp chất, ẩm mốc. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 67.000
39 Mắm tép
TP39
1.8 Kg Đóng chai/hộp kín, nhãn mác rõ ràng, đảm bảo ATTP Việt Nam 50.000
40 Gia vị kho tàu
TP40
3.8 Kg Gói nguyên vẹn, còn HSD, bột tơi không vón cục. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 250.000
41 Gia vị Hầm gà
TP41
2 Kg Gói nguyên vẹn, đủ thành phần thảo mộc, còn HSD. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 300.000
42 Gia vị sốt vang
TP42
2.4 Kg Gói nguyên vẹn, còn HSD, đảm bảo VSATTP. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 200.000
43 Me chua
TP43
18 Kg Cốt me/Quả me tươi nguyên vẹn, không mốc hỏng. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 70.000
44 Khoai sọ
TP44
105.3 Kg Củ chắc, không hà, không thối, kích cỡ đồng đều. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 35.000
45 Khoai tây
TP45
141 Kg Củ tươi, vỏ nhẵn, không mọc mầm hay xanh vỏ. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 18.000
46 Cà rốt
TP46
78.5 Kg Củ màu cam tươi, cuống tươi, không dập vỡ, sâu thối. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 18.000
47 Mì gạo
TP47
229 Kg Sợi trắng/trong tự nhiên, không ẩm mốc, mọt. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 36.000
48 Bún
TP48
280 Kg Bún tươi, sợi dai mềm, không sử dụng hàn the/chất tẩy. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 18.000
49 Mộc (Giò sống)
TP49
12.5 Kg Làm từ thịt lợn tươi, màu hồng nhạt, dẻo dính. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 140.000
50 Ngao
TP50
60 Kg Ngao sống khỏe, vỏ nguyên, đã ngâm sạch cát. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 35.000
51 Rau cải
TP51
45 Kg Rau tươi xanh, không giập nát, héo úa. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 25.000
52 Rau mồng tơi
TP52
60 Kg Lá xanh tươi, ngọn non, không sâu bệnh. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 28.000
53 Su su
TP53
81.5 Kg Quả non, vỏ xanh nguyên vẹn, không trầy xước, dập hỏng. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 15.000
54 Bánh mì
TP54
40 Kg Bánh nướng mới trong ngày, vỏ giòn, ruột xốp mềm. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 60.000
55 Đường Trắng
TP55
4 Kg Hạt trắng tinh, tơi xốp, gói nguyên vẹn, rõ HSD. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 30.000
56 Trứng vịt
TP56
66 Kg Quả đều, vỏ nguyên vẹn, sạch sẽ, không dập vỡ. Đảm bảo chất lượng và VSATTP Việt Nam 75.000
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây