Gói thầu MS-08

        Đang xem
Mã TBMT
Đã xem
60
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Gói thầu MS-08
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
16.394.400.000 VND
Ngày đăng tải
08:21 18/11/2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Số quyết định phê duyệt
5374/QĐ-BV
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Cơ quan phê duyệt
Bệnh viện Quân y 175/BQP
Ngày phê duyệt
14/11/2024
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0101127443 0101127443 Liên danh Thăng Long - SCP - Đức Huy

CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ THĂNG LONG

16.193.400.000 VND 16.193.400.000 VND 120 ngày
2 vn0106651749 0106651749 Liên danh Thăng Long - SCP - Đức Huy

CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ SCP

16.193.400.000 VND 16.193.400.000 VND 120 ngày
3 vn4201638329 4201638329 Liên danh Thăng Long - SCP - Đức Huy

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI THIẾT BỊ ĐỨC HUY

16.193.400.000 VND 16.193.400.000 VND 120 ngày
Hệ thống đã phân tích tìm ra các nhà thầu liên danh sau:
Danh sách nhà thầu không trúng thầu:
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Lý do không đạt
1 vn0106520859 0106520859 CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI Y TẾ TÂM VIỆT Xếp hạng thứ hai

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: Xem chi tiết
STT Danh mục hàng hóa Khối lượng Đơn vị tính Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Tên chương Thao tác
1
Bộ dụng cụ bộc lộ tĩnh mạch
2 Bộ Đức/Malaysia/Trung Quốc/ Ba Lan/Anh 60.700.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Bộ cụng cụ mở khí quản
2 Bộ Đức/Malaysia/Trung Quốc/ Ba Lan/Anh 119.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Bộ cụng cụ đặt thông tiểu
20 Bộ Đức/Malaysia/Trung Quốc/Anh 29.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Bộ cụng cụ phẫu thuật phần mềm
20 Bộ Đức/Malaysia/Trung Quốc/ Ba Lan 279.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Bộ cụng cụ phẫu thuật tiểu phẫu
10 Bộ Đức/Malaysia/Trung Quốc/ Ba Lan 85.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Bộ cụng cụ phẫu thuật sọ não
2 Bộ Đức/Malaysia/Trung Quốc/ Ba Lan 505.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Bộ cụng cụ phẫu thuật sọ não tuyến yên
1 Bộ Đức/Đài Loan/Bulgaria/Trung Quốc/ Ba Lan 2.300.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Bộ cụng cụ phẫu thuật răng hàm mặt
1 Bộ Đức/Malaysia/Trung Quốc/ Ba Lan 395.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Bộ cụng cụ phẫu thuật cắt amidan
1 Bộ Đức/Malaysia/Trung Quốc/ Ba Lan 359.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Bộ cụng cụ phẫu thuật sinh thường
5 Bộ Đức/Malaysia/Trung Quốc/ Ba Lan 155.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Bộ cụng cụ phẫu thuật mổ bắt con
2 Bộ Đức/Malaysia/Trung Quốc/ Ba Lan 245.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Bộ cụng cụ phẫu thuật sản khoa
1 Bộ Đức/Malaysia/Trung Quốc/ Ba Lan 485.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Bộ cụng cụ phẫu thuật cắt tử cung
1 Bộ Đức/Malaysia/Trung Quốc/ Ba Lan 265.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Máy khoan cưa hàm mặt
1 Bộ Đức 1.395.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Khoan sơ vữa lòng mạch
1 Cái Mỹ 1.350.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây