Gói thầu: Mua sắm máy chiếu

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Gói thầu: Mua sắm máy chiếu
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá gói thầu
75.000.000 VND
Ngày đăng tải
17:41 20/06/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
90/QĐ-THPTCCL
Cơ quan phê duyệt
Trường THPT Cù Chính Lan
Ngày phê duyệt
18/06/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn5400227815 5400227815

CÔNG TY CỔ PHẦN LÊ BẢO

75.000.000 VND 15 ngày 15
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Máy chiếu Veiwsonic SP7
SP7
3 Chiếc Công nghệ DLP Chíp xử lý hình ảnh DMD: CD3 Độ phân giải thực: XGA (1280 x 800) Độ sáng: 4800 ANSI Lumens; Độ tương phản: 22.000:1 Loại nguồn sáng: Halogen Tuổi thọ nguồn sáng: 5.000 giờ ở chế độ bình thường, 15.000 giờ ở chế độ tiết kiệm Ống kính: F=2.56-2.68, f=22-24.1 mm Thu phóng quang học: 1,1X Kích thước hiển thị: 30 - 300 inch (đường chéo) Cổng kết nối: VGA vào x2, Video (RCA) vào x1, Audio vào (3.5mm) x1, HDMI vào x1, VGA ra x1, Audio ra (3.5mm) x1, RS232 x1, Mini USB-B (Dịch vụ) x1 Loa: 2W Trung Quốc 24.100.000
2 Màn chiếu chân P70TS
P70TS
3 Chiếc Màn chiếu di động, 3 chân Trung Quốc 900.000
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây