Gói thầu số 01

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Gói thầu số 01
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
85.712.000 VND
Ngày đăng tải
16:39 10/06/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
31-QĐ/VPĐU
Cơ quan phê duyệt
Văn phòng Đảng uỷ xã Chân Mây - Lăng Cô
Ngày phê duyệt
05/06/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn3301524475 3301524475

CÔNG TY TNHH SÁNG THANH BÌNH

85.712.000 VND 30 ngày 30 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Đầu ghi hình Camera
DS-7608NXI-K1
1 Cái Đầu ghi hình NVR 8 kênh Chuẩn nén H.265+/H.265/H.264+/H.264 Hỗ trợ độ phân giải ghi hình lên đến 12MP Băng thông đến lên tới 80 Mbps Cổng ra HDMI độ phân giải 4K Hỗ trợ 1 ổ cứng, dung lượng tối đa mỗi ổ 10TB Áp dụng công nghệ Hikvision Acusense để giảm thiểu nỗ lực thủ công và chi phí bảo mật Trung Quốc 2.450.000
2 Camera quan sát
DS-2CD1347G2H-LIU
3 Chiếc • Cảm biến 1/3" progressive Scan CMOS • Độ phân giải 2560 × 1440@20fps • Ống kính cố định 2.8mm(đặt hàng 4mm) • Độ nhạy sáng [email protected] ảnh màu chất lượng cao 24/7 • Hồng ngoại 30m, ánh sáng trắng 30m • Phát hiện chuyển động (phát hiện người & phương tiện ) • 120 dB WDR, BLC, HLC , 3D DNR • Tích hợp Micro • Nguồn 12VDC, PoE • IP67, Ø 110 mm × 93 mm, 420g Trung Quốc 1.998.000
3 Camera quan sát
DS-2CD1T47G2H-LIU
1 Chiếc • Cảm biến 1/3"" progressive Scan CMOS • Độ phân giải 2560 × 1440@20fps • Ống kính cố định 4mm(đặt hàng 2.8mm) • Độ nhạy sáng [email protected] ảnh màu chất lượng cao 24/7 • Hồng ngoại 50m, ánh sáng trắng 50m • Phát hiện chuyển động (phát hiện người & phương tiện ) • 120 dB WDR, BLC, HLC , 3D DNR • Tích hợp Micro • Nguồn 12VDC, PoE • IP67, 81 mm × 83.7 mm × 201.96 mm, 550g Trung Quốc 1.998.000
4 Thiết bị cân bằng tải router
L009UiGS-RM
1 Cái Chịu tải 150 - 200 user Architecture ARM 64bit CPU IPQ-5018 CPU core count 2 CPU nominal frequency 800 MHz Switch chip model 88E6190 RouterOS license 5 Operating System RouterOS v7 Size of RAM 512 MB Storage size 128 MB Storage type NAND Tested ambient temperature -40°C to 70°C PoE in 802.3af/at PoE in input Voltage 24-56 V Trung Quốc 3.950.000
5 Thiết bị chuyển mạch
DS-3E1309P-EI/M
1 Chiếc Switch mạng thông minh 8 cổng PoE. 8 cổng PoE RJ45 100Mbps, 1 cổng RJ45 Gigabit Tự tương thích chuẩn IEEE 802.3af/at Truyền dẫn khoảng cách xa: Tối đa 300m ở chế độ mở rộng (cổng 1 8) Bảng địa chỉ MAC: 16K, khả năng chuyển mạch 3.6 Gbps, tốc độ chuyển tiếp gói tin: 2.6784 Mpps Công suất PoE 60W; Công suất tối đa 30W mỗi cổng Chống sét 6KV cho các cổng PoE Vỏ kim loại, thiết kế không quạt Trung Quốc 1.350.000
6 Ổ cứng Camera
WD23PURZ
1 Cái - Dung lượng 2TB. - Chuẩn giao tiếp SATA 3 (6Gb/s max). - Tốc độ quay 5400RPM. - Bộ đệm 64 MB Cache. - Thích hợp trong hệ thống camera giám sát tại nhà và doanh nghiệp vừa và nhỏ. Thái Lan 3.750.000
7 Dây mạng
UTP CAT6
435 mét Cáp mạng SN UTP CAT6 chống nhiễu chéo xanh lam-305m - UTP/CAT6/SN/XLA/305 Xuất xứ: Việt Nam Hãng sản xuất: Sino Việt Nam 12.000
8 Ống ghen
GA16
80 Cây Máng ghen luồn dây điện có nắp 16x14-2m - GA16 Việt Nam 20.000
9 Đầu bấm mạng
VE003
1 Hộp Đầu nối mạng RJ45 Cat5e 8P8C VegGieg VE003 Trung Quốc 200.000
10 Vật tư phụ
VTP
1 Gói Vật tư phụ lắp đặt (Băng keo, phích cắm điện, Dây rút, ổ cắm……) Asia 500.000
11 Nhân công
NC
9 Công Nhân công lắp đặt và vật tư phụ Việt Nam 500.000
12 Micro cổ ngỗng
TS-9004
1 Bộ Bao gồm 4 Mic và 1 bộ thu phát) Dải tần số 530-590 MHz Phương pháp điều chế FM băng thông rộng Phạm vi điều chỉnh 60 MHz Số lượng tần số 200 điểm tần số Khoảng cách kênh 200KHz Độ ổn định tần số: trong khoảng ± 0,005% Dải động > 105dB Độ lệch tần số tối đa ± 45KHz Phản hồi âm thanh 40Hz-18KHz (± 3dB) Tỷ lệ tín hiệu trên tạp âm toàn diện >110dB Biến dạng toàn diện ≤ 0,2% Nhiệt độ làm việc -25oC – +40oC Anh/Trung Quốc 18.000.000
13 Loa âm trần
CLS-768
2 Cái Công suất: 45W Đáp ứng tần số: 70-20KHz Độ nhạy: 92 dB Đầu vào điển trở cố định: 8Ω Kích thước: Φ 235*95 mm Kích thước lỗ gắn: Φ 210 Trọng lượng: 3 Kg Thành phẩm: Nhựa ABS, màu trắng, Mặt lưới sơn tĩnh điện màu trắng Loa gắn theo phương pháp: kẹp lò xo Anh/Trung Quốc 2.700.000
14 Thiết bị xử lý âm thanh
DSP-590
1 Cái Mức đầu vào tối đa: 4V (RMS) Mức đầu ra tối đa: 4V (RMS) Kênh âm nhạc đạt được MAX: 12dB Độ nhạy của micrô: 64mV (OUT: 4V) Tỷ lệ tín hiệu trên tạp âm: >90dB Điện áp đầu vào: ~220V 50HZ Tổng trọng lượng: 4,5kg Kích thước (Rộng x Sâu x Cao): 485mmx220mmx44,5mm Giới thiệu chức năng Kết nối trực tiếp USB và WIFI không cần trình điều khiển để giải quyết mọi vấn đề về liên kết Có thể nhập trực tiếp chế độ hiệu ứng X5 Lựa chọn đầu vào phím tắt bảng điều khiển, gọi chế độ phím tắt bảng điều khiển Tỷ lệ hiệu suất trên tiếng ồn: -110Db Phần mềm có chức năng đặt mật khẩu trực tuyến Chức năng khóa thời gian khởi động không giới hạn Anh/Trung Quốc 13.000.000
15 Cục đẩy công suất
DK-650
1 Cái Nguồn: AC in 220V/50Hz-60Hz Số kênh: 2CH Thông số công suất: + Ở chế độ 8Ω: 2x600W + Ở chế độ 4Ω: 2x900W + Ở chế độ 8Ω Bridige: 2100W Đáp ứng tần số (+ 0dB, -0,1dB, 1W): 20Hz-20kHz Tỷ lệ S / N: ≥ 112dB. Méo hài: ≤ 0,05% Độ nhạy đầu vào: 0.775 / 1.0 / 1.55V Tỷ lệ tín hiệu trên nhiễu: ≥ 100dB Hệ số giảm chấn: ≥ 250@8ohms Tỷ lệ chuyển đổi: 20v/us Mạch đầu ra: Class H Hệ thống làm mát: quạt tốc độ biến đổi kép, không khí từ trước ra sau Đầu vào âm thanh: 2 x XLR Ngõ ra âm thanh: 2xNeutrik Speakon NL4MP Chức năng bảo vệ: quá nhiệt, ngắn mạch, đầu ra DC Kích thước (WxDxH): 483 × 378 × 89mm Trọng lượng: 17kg Anh/Trung Quốc 12.800.000
16 Dây điện
VCmo 2x1.5 - 300/500V
100 mét Dây điện Cadivi VCmo 2x1.5 - 300/500V Việt Nam 20.000
17 Vật tư phụ
VTP
1 Gói Vật tư phụ lắp đặt (Nẹp vuông 2p, khớp nối, băng keo điện, dây rút…) Asia 500.000
18 Nhân công
NC
5 Công Nhân công lắp đặt và cấu hình thiết bị. Việt Nam 500.000
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây