Gói thầu số 01

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Gói thầu số 01
Tên dự án
Đường nội đồng ông Cho, xã Cam Hiệp Bắc
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
1.354.161.000 VND
Giá gói thầu
1.354.161.000 VND
Đóng thầu
08:30 08/12/2017
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
308/QĐ-UBND ngày 21/11/2017
Ngày phê duyệt
21/11/2017
Lý do chọn nhà thầu
Thỏa mãn đầy đủ điều kiện trong HSYC
Hoàn thành
15:29 26/12/2017
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1

DNTN Thành Liên

1.347.623.000 VND 90 ngày 90 ngày
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây