Gói thầu số 01

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Gói thầu số 01
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
165.000.000 VND
Ngày đăng tải
18:03 27/07/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
12/QĐ-PKT
Cơ quan phê duyệt
Phòng kinh tế xã Đạ Tẻh
Ngày phê duyệt
21/07/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn5801291938 5801291938

CÔNG TY TNHH SAO TÂY NGUYÊN

165.000.000 VND 7 ngày 7 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Camera
DS-2CD2T AcuSense 4MP
13 cái Độ phân giải: 4MP (2688 × 1520) @ 25fps;Cảm biến hình ảnh: 1/2.9" Progressive Scan CMOS;Chuẩn nén: H.265+/H.265/H.264+/H.264 Trung Quốc 4.450.000
2 Tủ điện
7 cái phân phối điện, điều khiển hệ thống, và bảo vệ thiết bị. Đây là nơi chứa các thiết bị đóng cắt và mạch điện giúp hệ thống vận hành an toàn Việt Nam 950.000
3 Hạ thế điện
HTĐ
5 điểm Truyền tải và phân phối Việt Nam 4.000.000
4 Hạ thế mạng 12 tháng ( 1 điểm)
HTM
6 Gói VIETTEL Việt Nam 2.280.000
5 Dây tin hiệu và kèm nguồn
DD
830 mét truyền dẫn dữ liệu, cung cấp điện năng và chống nhiễu. Sự kết hợp này giúp hệ thống hoạt động ổn định và gọn gàng Việt Nam 17.000
6 Tay vương camera 2 mét
TV
10 cái Gắn camera lên cao Việt Nam 1.200.000
7 Camrea
DS-7632
1 cái Số kênh IP: 32 camera IP Độ phân giải hỗ trợ: tối đa 12MP;Chuẩn nén: H.265 / H.265+ / H.264 / H.264+ Trung Quốc 6.500.000
8 ổ cứng
WD43PURZ
2 cái Ổ cứng 4TB Tốc độ vòng quay: 5400 RPM. Bộ nhớ đệm: 256MB Cache. Phù hợp cho: Gắn vào đầu ghi hình camera, chạy liên tục 24/7, chịu tải cao cho hệ thống giám sát Thailand 3.980.000
9 tivi
QA50Q7FA
1 cái Hình ảnh và Công nghệ hiển thị Kích cỡ màn hình: 50 inch. Độ phân giải: 4K Ultra HD (3840 × 2160 điểm ảnh). Bộ xử lý: Crystal 4K hoặc Quantum Processor hỗ trợ nâng cấp hình ảnh chuẩn 4K. Công nghệ màu sắc: PurColor, Dynamic Crystal Color hoặc Quantum Dot giúp hình ảnh rực rỡ và chân thực. Tần số quét thực: 50Hz / 60Hz. Âm thanh Tổng công suất loa: Thường là 20W. Công nghệ âm thanh: Dolby Digital Plus, Adaptive Sound (tự động tối ưu theo nội dung). Kích thước và Trọng lượng (Tham khảo mẫu UA50AU7002 / UA50DU7700) Kích thước có chân đế (đặt bàn): Ngang khoảng 111.75 cm – Cao khoảng 69.4 đến 72.1 cm – Dày khoảng 23.7 đến 25.8 cm. Kích thước không chân đế (treo tường): Ngang khoảng 111.75 cm – Cao khoảng 64.5 cm – Dày khoảng 6.0 đến 7.4 cm. Khối lượng có chân đế: Khoảng 9.5 kg. Tiện ích và Kết nối Hệ điều hành: Tizen™ giao diện trực quan, kho ứng dụng phong phú. Kết nối không dây: Wi-Fi, Bluetooth, hỗ trợ chiếu màn hình qua AirPlay 2, Tap View, Screen Mirroring. Cổng kết nối: HDMI, USB, cổng mạng LAN, Optical (Digital Audio Out). Nguồn điện: AC 100V - 240V, 50/60Hz. Công suất tiêu thụ điện trung bình khoảng 125W – 230W Việt Nam 13.000.000
10 Công thi công
NC
1 gói Thi công Việt Nam 8.000.000
11 Ruijie Reyee RG-EW1300G
RG-EW1300G
7 cái Chuẩn Wi-Fi: Wi-Fi 5 (IEEE 802.11ac Wave 2) Tốc độ không dây: Băng tần 2.4 GHz: Lên đến 400 Mbps Băng tần 5 GHz: Lên đến 867 Mbps Tổng tốc độ: Khoảng 1267 Mbps Cổng giao tiếp: 1 cổng WAN Gigabit (10/100/1000 Base-T) và 3 cổng LAN Gigabit (10/100/1000 Base-T) Hệ thống Ăng-ten: 5 ăng-ten ngoài đa hướng giúp phủ sóng rộng Khả năng chịu tải: Khuyến nghị kết nối đồng thời khoảng 32 thiết bị Trung Quốc 750.000
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây