Gói thầu số 01

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
198
Số KHLCNT
Gói thầu
Gói thầu số 01
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
8.417.379.000 VND
Giá dự toán
8.417.379.000 VND
Hoàn thành
14:24 08/12/2021
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
5 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 2702002064 2702002064

Công ty TNHH Phương Hồng

8.397.327.841,4347 VND 8.397.327.000 VND 5 tháng 5 tháng
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây