Gói thầu số 01: Mua sắm

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Mua sắm
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
250.000.000 VND
Ngày đăng tải
10:08 29/08/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
1138/QĐ-UBND
Cơ quan phê duyệt
UBND xã Châu Bình
Ngày phê duyệt
26/08/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn2901866616 2901866616

CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ ĐIỆN MÁY NHƯ QUỲNH

250.000.000 VND 30 ngày 30 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Quần áo bảo hộ lao động
BHLĐ-A5
120 Bộ - Bộ quần + áo dài tay. - Chất liệu: Kaki 3.1. - Thành phần: 65% polyester – 35% cotton (TC65/35). - Định lượng vải: Khoảng 245-260 g/m². - Độ bền: Cao, chịu mài mòn tốt, ít rách. - Độ nhăn: Ít nhăn, giữ form tốt. - Cân nặng từ: 61-85 kg. Việt Nam 250.000
2 Ủng phòng cháy chữa cháy
11MT B
120 Đôi - Mũi thép, lót thép. - Size: 39-43. - Phục vụ công tác phòng cháy chữa cháy, cứu hộ cứu nạn Việt Nam 200.000
3 Rựa phát
RPHAT
35 Cái - Tổng chiều dài: 68 cm. - Phần cán: 38 cm. - Phần lưỡi phát: 30cm. - Chất liệu: Được rèn từ thép nhíp Việt Nam 250.000
4 Dao phát
DPHAT
35 Cái - Tổng chiều dài: 68 cm. - Phần cán: 38 cm. - Phần lưỡi phát: 30cm. - Chất liệu: Được rèn từ thép nhíp Việt Nam 120.000
5 Máy thổi gió chuyên dùng Echo PB770
PB770
4 Cái - Loại động cơ: Động cơ xăng 2 thì. - Dung tích xi lanh: 63,3 cm³. - Công suất: Khoảng 3,1 kW. - Tốc độ gió tối đa: Khoảng 91,7 m/s. - Lưu lượng gió tối đa: Khoảng 1.020 m³/h. - Bình nhiên liệu: Khoảng 2,02 lít. - Khối lượng: Khoảng 11,2 kg. - Máy sử dụng để thổi lá cây, bụi, cành vụn và làm sạch khu vực; có thể sử dụng hỗ trợ trong công tác PCCC, cứu hộ cứu nạn. Nhật Bản 25.000.000
6 Vỉ dập lửa
CDLHAT
40 Cái - Cán dài: 1,5 m, được sơn bằng tuýp sơn tĩnh điện màu đỏ. - Lưỡi vỉ: Làm bằng inox chịu nhiệt độ cao và có tính đàn hồi, 13 lá dài 0,45 m. - Liên kết cán và lưỡi vỉ: Bằng liên kết hàn ghép và đinh bu lông. Việt Nam 325.000
7 Đèn pin đội đầu
G8-130
60 Cái - Pin Lithium: 1.200 mAh (Pin mới 100%). - Chiếu đường kính: 68 mm. - Mắt Led công suất cao: 3 W. - Thời gian chiếu sáng: Sáng mạnh 4,5 giờ, sáng yếu 8 Việt Nam 150.000
8 Máy định vị GPS cầm tay Garmin GPS73
GPS73
2 Máy - Màn hình: LCD đơn sắc, kích thước 2,6 inch. - Độ phân giải màn hình: (128 x 160) pixel. - Hệ thống định vị: GPS. - Bộ nhớ: Lưu tối đa 1.000 điểm tọa độ, 100 tuyến đường và 50 track. - La bàn điện tử: Có, hỗ trợ định hướng. - Khả năng chống nước: Chuẩn IPX7. - Thời gian sử dụng pin: Lên đến khoảng 18 giờ. - Nguồn điện: 2 pin AA. - Kích thước: (6,1 x 3,6 x 3,0) inch. - Khối lượng: Khoảng 203 g, bao gồm pin. - Thiết bị phù hợp sử dụng trong công tác cứu hộ cứu nạn, tìm kiếm và xác định vị trí ngoài thực địa. Đài Loan 7.475.000
9 Máy cắt cỏ Honda Model: UMK435T U2ST.
UMK435T
3 Máy - Loại máy: GX35. - Kiểu máy: 4 thì, 1 xilanh, cam treo. - Dung tích xi lanh: 35,8 cc. - Dung tích bình nhiên liệu: 0,63 lít. - Dung tích nhớt (máy cắt cỏ): 0,1 lít. - Đường kính lưỡi cắt: 305 mm. - Vòng quay lưỡi cắt: 5.250 v/p (Khi động ở 7.000 v/p). - Kiểu cần cắt cỏ: Mang vai Thái Lan 10.500.000
10 Mũ bảo vệ PCCC
TT-PCCC-N1
50 Cái Vật liệu vỏ mũ: Nhựa kỹ thuật chịu nhiệt, chống cháy. - Thiết kế chuyên dụng bảo vệ đầu, mặt và vùng gáy trong quá trình chữa cháy, cứu hộ cứu nạn. - Có kính chắn mặt bảo vệ mắt và khuôn mặt khỏi nhiệt, khói, bụi và tia lửa. - Trang bị hệ thống quai đeo và núm điều chỉnh, giúp cố định mũ chắc chắn khi làm việc. - Khả năng chịu nhiệt, chống va đập và chống thấm nước. - Có thể sử dụng kết hợp với mặt nạ phòng độc và các trang bị bảo hộ PCCC khác. - Màu sắc: Đỏ hoặc theo yêu cầu. - Kích cỡ: Điều chỉnh phù hợp người sử dụng. Việt Nam 200.000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây