Gói thầu số 01: Phần xây lắp.

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Gói thầu số 01: Phần xây lắp.
Tên dự án
Cải tạo nâng cấp tường rào, khuôn viên sân vườn và các hạng mục phụ trợ trụ sở UBND xã Tân Thắng
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
840.179.000 VND
Giá gói thầu
840.179.000 VND
Ngày quy đổi
19/08/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
111/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
22/08/2022
Hoàn thành
09:24 23/08/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 2900606615 2900606615

Công ty TNHH Hưng Hải

840.179.000 VND 2 tháng 2
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây