Gói thầu số 01: Xây lắp

      Đang xem
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Gói thầu số 01: Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, chống xuống cấp nhà thể chất trường THCS Mai Lâm
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
1.743.209.000 VND
Giá gói thầu
1.743.209.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
15:00 20/06/2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
65/QĐ-THCSML ngày 25/06/2019
Ngày phê duyệt
25/06/2019
Hoàn thành
16:17 27/06/2019
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0102961002 0102961002

Công ty Cổ phần Đầu tư xây dựng Trần Minh

1.741.514.000 VND 50 ngày 50 Ngày
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây