Gói thầu số 01: Xây lắp

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
53
Số KHLCNT
Gói thầu
Gói thầu số 01: Xây lắp
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
6.477.177.650 VND
Giá dự toán
6.477.177.650 VND
Hoàn thành
14:42 06/04/2022
Thời gian thực hiện hợp đồng
330 ngày
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 0312632759 0312632759

Công Ty TNHH xây dựng Hoàng Kim Long

6.446.903.286,812 VND 6.329.686.000 VND 330 ngày 330 ngày

Thông tin đính chính:

Đính chính kết quả lựa chọn nhà thầu 1
Thời gian 19/08/2022 10:12
Giá trúng thầu (VND) 6.446.903.000 VND
Nội dung chi tiết thay đổi KQLCNT đính chính lại do giá trúng thầu giảm theo Quyết định duyệt KQLCNT áp dụng thuế 8% theo Nghị định số 15/2022/NĐ-CP ngày 28/01/2022 của Chính phủ quy định chính sách miễn giảm thuế theo Nghị định số 43/2022/QH15 của Quốc hội về chính sách tài khóa, tiền tệ hỗ trợ chương trình phục hồi và phát triển kinh tế - xã hội có hiệu lực đến hết ngày 31/12/2022
Văn bản kèm theo Tải xuống văn bản tại đây
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây