Gói thầu số 01XL

        Đang xem
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Mã TBMT
Đã xem
60
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Gói thầu số 01XL
Bên mời thầu
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
880.040.206 VND
Ngày đăng tải
16:13 23/01/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Xây lắp
Số quyết định phê duyệt
28/QĐ-QLĐT
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Cơ quan phê duyệt
Phòng Quản lý đô thị thị xã Sông Cầu
Ngày phê duyệt
16/01/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn4400309223 4400309223 Liên danh công ty Trường Phát và Lộc Thuận Tiến

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TRƯỜNG PHÁT

836.029.389 VND 836.029.389 VND 60 ngày 60 ngày
2 vn4401054779 4401054779 Liên danh công ty Trường Phát và Lộc Thuận Tiến

CÔNG TY TNHH XÂY LẮP LỘC THUẬN TIẾN

836.029.389 VND 836.029.389 VND 60 ngày 60 ngày
Hệ thống đã phân tích tìm ra các nhà thầu liên danh sau:
# Tên nhà thầu Vai trò
1 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TRƯỜNG PHÁT Liên danh chính
2 CÔNG TY TNHH XÂY LẮP LỘC THUẬN TIẾN Liên danh phụ
Danh sách nhà thầu không trúng thầu:
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Lý do không đạt
1 vn4401097317 4401097317 Liên danh nhà thầu thi công Sửa chữa hệ thống điện chiếu sáng thị xã Sông Cầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THUẬN PHƯƠNG Không đáp ứng năng lực, kinh nghiệm
2 vn4401074616 4401074616 CÔNG TY TNHH HƯNG THỊNH SDC Không đáp ứng năng lực, kinh nghiệm
3 vn4401077078 4401077078 Liên danh nhà thầu thi công Sửa chữa hệ thống điện chiếu sáng thị xã Sông Cầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NĂNG LƯỢNG PHÚ YÊN Không đáp ứng năng lực, kinh nghiệm
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây