Gói thầu số 02: Chi phí xây lắp

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Gói thầu số 02: Chi phí xây lắp
Tên dự án
Xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu đấu giá quyền sử dụng đất Đội 6, thôn Phúc Lâm Hạ, xã Phúc Lâm, huyện Mỹ Đức
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá dự toán
836.818.000 VND
Giá gói thầu
836.818.000 VND
Ngày quy đổi
04/08/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
QĐ số 2991/QĐ-UBND ngày 08/08/2022
Ngày phê duyệt
08/08/2022
Hoàn thành
09:01 09/08/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0109696096 0109696096

CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HỒNG LƯU

836.818.000 VND 90 ngày 90
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây