Gói thầu số 02: Cung cấp chất đốt

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Cung cấp chất đốt
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
54.480.000 VND
Ngày đăng tải
13:52 02/10/2025
Loại hợp đồng
Theo đơn giá điều chỉnh
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
134/QĐ-MNVD
Cơ quan phê duyệt
TRƯỜNG MẦM NON VÀNG DANH
Ngày phê duyệt
26/09/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn5700312652 5700312652

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ - THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP XUÂN NGHIÊM

54.480.000 VND 8 tháng 8 tháng
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Gas khí hóa lỏng bình 12kg van ngang
GAS
120 Bình Bình Ga làm bằng thép Nhật, dày 2,6mm được thiết kế để chứa gas cùng các bộ phận như tay xách, chân đế dày 2,6mm và van an toàn ở phía trên tay vặn bằng đồng để đảm bảo an toàn khi sử dụng, sản xuất theo tiêu chuẩn TCVN 7763:2007 phù hợp với Quy chuẩn kỹ thuật Quốc gia QCVN 04:2013/BTC. Bình gá có van và lớp màng co bảo vệ nguyên vẹn, team chống hàng giả, màu sắc in ấn rõ ràng, cân nặng bình gas đảm bảo đúng tiêu chuẩn, bình gas được mua bảo hiểm đảm bảo an toàn trong khi sử dụng. Chất liệu thép đúc dày từ 2.0-3.0mm đường kính vỏ bình gas là 360cm-362cm, vỏ gas còn trong thời hạn kiểm định của trung tâm kiểm định kỹ thuật an toàn máy, thiết bị nông nghiệp Việt Nam 454.000
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây