Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa trường mầm non xã Phùng Xá
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá dự toán
998.927.000 VND
Giá gói thầu
998.927.000 VND
Ngày quy đổi
08/03/2022
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
QĐ số 31/QĐ-UBND ngày 01/04/2022
Ngày phê duyệt
01/04/2022
Hoàn thành
11:10 30/09/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0109122285 0109122285

CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT XÂY DỰNG QUANG MINH

998.906.000 VND 360 ngày 360
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây