Gói thầu số 03: Mua sắm

        Đang xem
Mã TBMT
Đã xem
61
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Mua sắm
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
348.120.000 VND
Ngày đăng tải
22:44 23/08/2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Số quyết định phê duyệt
193/QĐ-THPTNVL
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Cơ quan phê duyệt
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN NGỌC NHI CỘNG HOÀ XÃ HỘI CHỦ NGHĨA VIỆT NAM Độc lập – Tự do – Hạnh phúc Số: 69/2024/BC-NN Bình Dương, ngày 06 tháng 8 năm 2024 BÁO CÁO ĐÁNH GIÁ E-HSDT Gói thầu số 03: Mua sắm thuộc Dự toán: Mua sắm bàn ghế học sinh 02 chỗ (ghế rời).
Ngày phê duyệt
19/08/2024
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0314440481 0314440481

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT DỊCH VỤ GỖ NGỌC PHÁT

189.000.000 VND 189.000.000 VND 7 ngày 07 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
Danh sách nhà thầu không trúng thầu:
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Lý do không đạt
1 vn0300464813 0300464813 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ GIÁO DỤC 2 Bên mời thầu đánh giá theo quy trình 2 nhà thầu xếp hạng 1 đáp ứng => Không xem xét đánh giá E-HSDT của nhà thầu
2 vn0401453247 0401453247 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MỘC NHẬT MINH Bên mời thầu đánh giá theo quy trình 2 nhà thầu xếp hạng 1 đáp ứng => Không xem xét đánh giá E-HSDT của nhà thầu
3 vn3703106301 3703106301 CÔNG TY TNHH MTV THIẾT BỊ GIÁO DỤC ANH DUY Bên mời thầu đánh giá theo quy trình 2 nhà thầu xếp hạng 1 đáp ứng => Không xem xét đánh giá E-HSDT của nhà thầu

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: Xem chi tiết
STT Danh mục hàng hóa Khối lượng Đơn vị tính Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Tên chương Thao tác
1
Bàn ghế học sinh 02 chỗ ghế rời (bộ bao gồm 01 bàn + 02 ghế)
180 Bộ (01 bàn + 02 ghế) VIỆT NAM 1.050.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây