Gói thầu số 03: Phần lắp đặt thiết bị

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Gói thầu số 03: Phần lắp đặt thiết bị
Tên dự án
Sửa chữa các nhà văn hóa khối và hệ thống truyền thanh các khối
Chủ đầu tư
Công ty CP Tư Vấn và Xây Dựng NACO
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá dự toán
99.880.000 VND
Giá gói thầu
99.880.000 VND
Ngày quy đổi
04/08/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Số 415/QĐ-UBND ngày 15/08/2022
Ngày phê duyệt
15/08/2022
Hoàn thành
07:54 18/08/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 2902013956 2902013956

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT THT

99.880.000 VND 3 tháng 3
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây