Gói thầu số 06: Chi phí thiết bị

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Chi phí thiết bị
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
127.022.000 VND
Ngày đăng tải
09:07 03/08/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
100/QĐ-VP
Cơ quan phê duyệt
Văn phòng HĐND và UBND xã Sơn Linh
Ngày phê duyệt
30/07/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn4300277680 4300277680

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THANH ĐỊNH

127.022.000 VND 90 ngày 90 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Ti vi
U8500F
2 cái Ti vi 65 Inch Crystal UHD U8500F 4K Smart TV Kích cỡ màn hình: 65 inch. Độ phân giải: Ultra HD 4K. Kết nối Internet: 1 Cổng LAN, 3 HDMI, 1 USB-A, Wifi. Tần số quét thực: 50Hz. Hệ điều hành: Tizen™ Smart TV Kích thước có chân đế: 145.09 cm x 89.7cm x 29.02 cm. Hãng Samsung. Xuất xứ: Việt Nam. Năm sản xuất 2026. Việt Nam 16.379.280
2 Bảng quay 2 mặt
-
2 cái Bảng quay 2 mặt mầm non gồm: 1 mặt viết phấn và 1 mặt nỉ có từ tính để hít nam châm lên bảng. - Kích thước: Mặt bảng: 800x1200mm. - Khung nhôm kiểu bo tròn chuyên dụng 4 góc bọc nhựa ABS dẻo, chịu nhiệt, chịu lực cao cấp và thân thiện môi trường (theo đúng tiêu chuẩn của Bộ GD - ĐT). - Mặt bảng: Một mặt bảng màu xanh chống lóa nhập khẩu từ Hàn Quốc thương hiệu DONGBUKOREA có dòng kẻ mờ 50x50mm (trên mặt bảng có in chìm dòng chữ KG Stell – Made In Korea) có chứng nhận CO, CQ đầy đủ. - Một mặt là nỉ ghim tài liệu: sử dụng cao su nhân tạo, đàn hồi tốt. Lớp vải nỉ bảng ghim nhập khẩu. Cốt bảng sử dụng tấm nhựa nguyên sinh chống ẩm chống cong vênh độ dày 10mm. Có khay đựng phấn dập nổi. - Hãng sản xuất: Đại Phú/Việt Nam Việt Nam 1.212.840
3 Giá phơi khăn
PL2510F
4 cái Giá phơi khăn chữ T. - Mã sản phẩm: PL2510F. - Kích thước tiêu chuẩn: Dài 800 mm x Rộng 400 mm x Cao 800 mm. - Chất liệu: Inox 201 với 4 giàn phơi (48 móc treo). - Hãng sản xuất: Phú Long/Việt Nam. Việt Nam 1.068.120
TĐG - 233/2025/199 - Mục F: Dòng 289
4 Tủ đựng ca cốc
PL310121B
4 cái Tủ đựng ca cốc. Mã sản phẩm: PL310121B. Kích thước (Cao x Rộng x Sâu): 800 x 400 x 250 mm. Chất liệu: Khung nhôm kính. Hãng sản xuất: Phúc Long/Việt Nam. Năm sản xuất 2026. Việt Nam 1.117.800
5 Tủ đựng đồ cá nhân cho trẻ
TMG984-5K
4 cái ủ đựng đồ cá nhân cho trẻ (gồm 10 khoang để đồ/1 tủ). - Kích thước (RxWxC): 1510 x 350 x 1132 mm. - Phía trên có 10 cánh mở và 4 khoang trống để giày dép phía dưới. - Mỗi cánh được thiết kế 1 nam châm từ (không có khóa và tay nắm). - Chất liệu: Tủ sắt sơn tĩnh điện. - Mã sản phẩm: TMG984-5K. - Hãng sản xuất: Hòa Phát/Việt Nam. - Năm sản xuất 2026. Việt Nam 4.984.200
6 Tủ đựng chăn màn chiếu/đựng đồ dùng
PL2549B
4 cái Tủ đựng chăn màn chiếu/đựng đồ dùng thể chất, nghệ thuật. - Kích thước (DxRxC): 160 x 50 x 100 cm. - Chất liệu: Ván MFC dày 17 mm phủ melamin, lưng tủ làm bằng ván gỗ MDF 5 ly. - Mã sản phẩm: PL2549B - Hãng sản xuất: Phú Long/Việt Nam. - Năm sản xuất 2026. Việt Nam 3.875.040
7 Thùng đựng nước có vòi
DD01
2 cái Thùng đựng nước 2 lớp cách nhiệt có vòi. - Dung tích: 20 lít. - Tiêu chuẩn: Bộ giáo dục và đào tạo. - Chất liệu: Inox cao cấp. - Màu sắc: Bạc ánh kim. - Độ tuổi: Trong độ tuổi mầm non - Hãng sản xuất: Đồ chơi Nhật Minh/Việt Nam. Việt Nam 2.608.200
8 Bàn cho trẻ
PL0107
50 cái Bàn cho trẻ mầm non chân gấp mặt nhựa. - Chất liệu: Mặt nhựa PP cao cấp, chân sắt sơn tĩnh điện. - Kích thước (cm): dài 90 x rộng 48 x cao (46 -52). - Mã sản phẩm: PL0107. - Hãng sản xuất: Phú Long/Việt Nam. Việt Nam 298.080
9 Ghế cho trẻ
PL0101
50 cái Ghế nhựa mầm non đúc nguyên khối chân chữ A. - Chiều cao ghế: 260 - 280 mm, có lưng tựa. - Chất liệu: nhựa PP nguyên sinh cao cấp đảm bảo an toàn tuyệt đối cho trẻ nhỏ. - Mã sản phẩm: PL0101. - Hãng sản xuất: Phú Long/Việt Nam. Việt Nam 92.880
10 Bàn giáo viên mầm non
-
2 cái Bàn giáo viên mầm non. - Kích thước: (D x R x C)mm: 1200 x 600 x 550mm. - Chất liệu: Mặt nhựa PP cao cấp - Chân sắt sơn tĩnh điện. - Hãng sản xuất: Vadoto/Việt Nam. Việt Nam 621.000
11 Ghế giáo viên
PL0101-35
2 cái Ghế giáo viên mầm non. - Loại ghế chữ A. - Chiều cao ghế: 350 mm. - Chất liệu nhựa nguyên sinh cao cấp HPPE không gây hại cho con người. - Mã sản phẩm: PL0101-35 - Hãng sản xuất: Phú Long/Việt Nam. Việt Nam 205.200
12 Giá để đồ chơi và học liệu
S014VA031
8 cái Giá để đồ chơi và học liệu - Kích thước: 1200 x 300 x 900 cm. - Dành cho bé: Dưới 8 tuổi. - Chất liệu: Ván MFC dày 17mm, phủ melamin chống trầy. Hậu MDF dày 5mm vẽ lộng trang trí các họa tiết mầm non. - Mã sản phẩm: S014VA031. - Hãng sản xuất: Sao Việt/Việt Nam. Việt Nam 1.388.880
13 Giá để giày dép
PL2511B
4 cái Giá để giày dép dành cho bé: Dưới 8 tuổi. - Kích thước: 1000 x 250 x 90mm. - Chất liệu: Sắt sơn tĩnh điện, nút bị bằng nhựa. - Trọng lượng: 11Kg (+/-5%). - Mã sản phẩm: PL2511B - Hãng sản xuất: Phú Long/Việt Nam. Việt Nam 1.198.800
14 Switch PoE, 4 port
TLSG3210
2 bộ Switch chia mạng TP-LINK 8 port - 8 × Cổng RJ45 10/100/1000 Mbps - 2 × Khe cắm Gigabit SFP - 1 × Cổng điều khiển RJ45 - 1 × Cổng điều khiển Micro-USB - Bộ cấp nguồn 100-240 V AC~50/60 Hz - Kích thước (R x D x C ): (294×180×44 mm) - Mã sản phẩm: TLSG3210 - Thương hiệu: TP-Link - Xuất xứ: Trung Quốc Trung Quốc 2.359.800
15 Bộ phát sóng Wifi
Archer C24 AC750Mbps
1 Bộ Bộ phát sóng wifi (router wifi) 450Mbps ≥100User. - Tốc độ LAN 10/100Mbps - Tốc độ WIFI AC750 - 5 GHz: 433 Mbps (802.11ac) - 2.4 GHz: 300 Mbps (802.11n) - Angten 4 ăng ten ngoài - Cổng giao tiếp 1× Cổng WAN 10/100 Mbps 4× Cổng LAN 10/100 Mbps - Mã sản phẩm: Archer C24 AC750Mbps - Thương hiệu: TP-Link - Xuất xứ: Trung Quốc. Trung Quốc 614.520
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây