Gói thầu số 1:Hê thống Âm thanh Array JBL

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Gói thầu số 1:Hê thống Âm thanh Array JBL
Tên dự án
Cung cấp lắp đặt thiết bị
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh rút gọn
Giá dự toán
721.441.600 VND
Giá gói thầu
721.441.600 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
14:00 02/07/2021
Hình thức HĐ
Theo đơn giá cố định
Văn bản phê duyệt
79XD/QĐ-DLĐN ngày 19/07/2021
Ngày phê duyệt
19/07/2021
Hoàn thành
10:18 23/07/2021
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0313496227 0313496227

CÔNG TY TNHH TỰ ĐỘNG HÓA VIỆT THÀNH

693.935.000 VND 30 ngày 30 Ngày
Danh sách nhà thầu không trúng thầu:
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Lý do không đạt Trượt ở giai đoạn nào
1 3602417572 3602417572 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐỒNG HIỆP TIẾN Năng lực Đánh giá về năng lực kinh nghiệm
2 0309945046 0309945046 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ BA SAO Tài chính Đánh giá về tài chính
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây