Gói thầu số 1: Phần xây lắp

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Gói thầu số 1: Phần xây lắp
Tên dự án
Đường giao thông liên thôn từ bản Yên Hòa đến bản Đồng Tiến, xã Lạng Khê, huyện Con Cuông
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
1.978.840.000 VND
Giá gói thầu
1.978.840.000 VND
Đóng thầu
09:30 18/11/2016
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
240/QĐ-UBND ngày 21/11/2016
Ngày phê duyệt
21/11/2016
Lý do chọn nhà thầu
Thỏa mãn các tiêu chí của HSYC và có giá thấp nhất
Hoàn thành
08:43 26/11/2016
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 2901080928 2901080928

Công ty TNHH Xây dựng Đại Việt

1.978.540.000 VND 03 tháng 03 tháng
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây