Gói thầu số 1: Xây lắp

      Đang xem
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Gói thầu số 1: Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng thêm phòng làm việc của Ban, ngành, Đoàn thể của UBND xã Hóa An, thành phố Biên Hòa
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
2.591.686.409 VND
Giá gói thầu
2.591.686.409 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
10:00 25/03/2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
83/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
08/04/2019
Hoàn thành
16:54 06/09/2019
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 3602722008 3602722008

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẤT NAM

2.585.243.000 VND 145 ngày 145 Ngày
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây