Gói thầu số 1: Xây lắp

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Gói thầu số 1: Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, mở rộng nhà vệ sinh Trụ sở xã Thanh Trạch
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
456.026.000 VND
Giá gói thầu
456.026.000 VND
Ngày quy đổi
16/11/2021
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Số 104/QĐ-UBND ngày 26/06/2020
Ngày phê duyệt
26/06/2020
Hoàn thành
15:07 16/11/2021
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 3100955513 3100955513

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP QUẢNG BÌNH

456.026.000 VND 180 ngày 180
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây