Gói thầu số 2

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Gói thầu số 2
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá gói thầu
59.400.000 VND
Ngày đăng tải
11:19 18/09/2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Báo cáo đánh giá e-HSDT
3 báo giá.pdf
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
46/QĐ-THCSML
Cơ quan phê duyệt
Trường THCS Minh Lương
Ngày phê duyệt
12/09/2024
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn1701893748 1701893748

CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN KHANG NGÂN THỊNH

59.400.000 VND 30 ngày 30
Danh sách nhà thầu không trúng thầu:
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Lý do không đạt Trượt ở giai đoạn nào
1 vn0305987221 0305987221 CÔNG TY TNHH ĐÔNG PHƯƠNG VIỆT Giá không phù hợp
2 vn1700594745 1700594745 CÔNG TY TNHH HIỆP NHẤT Giá không phù hợp
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Máy Scan
DS- 1630
1 Cái Scan khổ A4. 25 trang/phút. Scan 2 mặt. Nạp giấy tự động ADF China 8.300.000
2 Máy in
MF264DW
1 Cái Máy đa chức năng: In – Scan – Copy - Wifi Korea 7.600.000
3 Máy lạnh
FTKB35YVMV
3 Bộ Máy lạnh 1 chiều, inverter, công suất 1.5Hp Việt Nam 14.500.000
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây