Gói thầu số 2

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Gói thầu số 2
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
329.818.000 VND
Ngày đăng tải
16:15 15/12/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
243/QĐ-THBĐ
Cơ quan phê duyệt
Trường Tiểu Học Bạch Đằng
Ngày phê duyệt
13/12/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn5801491398 5801491398

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT HAI THÀNH VIÊN KHÁNH AN PHÁT

329.818.000 VND 10 ngày 7 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Mainboard Intel H110 H-TM
H110 H-TM
25 cái Mainboard Intel H110 H-TM (Intel H110, Socket 1155, m-ATX, 2 khe Ram DDR3),Chipset: Intel H61,Socket: 1155,Số khe cắm ram: 2,Buss Ram: 2133 MHz,Loại ram: Ddr3,Hỗ trợ CPU đến: Intel Core I7 Trung Quốc 53.750.000
2 Ổ cứng SSD CX2 256GB
CX2 256GB
25 cái Ổ cứng SSD CX2 256GB 2.5 inch SATA III, -Kích thước : 2.5 inchChuẩn giao tiếp: Sata 3Dung lượng: 256GBTốc đọc đọc tối đa: 520 MB/sTốc độ ghi tối đa: 430 MB/s Trung Quốc 18.750.000
3 Bàn phím Logitech K120
K120
25 cái Bàn phím Logitech K120, Kiểu: Bàn phím thường, Kiểu kết nối: Có dây, Kích thước: Full size, Màu sắc: Đen Trung Quốc 6.000.000
4 Chuột máy tính Logitech B100
B100
25 cái Chuột máy tính Logitech B100, Kiểu kết nối: Có dây, Dạng cảm biến: Optical, Độ phân giải: 800 DPI, Màu sắc: Đen Trung Quốc 4.500.000
5 Bộ vi xử lý/ CPU Core I3-7100 (3.9GHz)
I3-7100 (3.9GHz)
25 cái Bộ vi xử lý/ CPU Core I3-7100 (3.9GHz),Chủng loại: CPU Intel Core i3-7100,Dòng CPU: CPU Intel Core i3-7100 Socket 1151,Tốc độ: 3.9 GHz, Bus Ram hỗ trợ: DDR4 2133…, Nhân CPU: 2 Core, Luồng CPU: 4 Threads, Bộ nhớ đệm: 3 MB, Đồ họa bộ xử lý: HD 610 Series Graphic Trung Quốc 53.250.000
6 Màn Hình Hikvision DS-D5019QE-B (18.5
DS-D5019QE-B
25 cái Màn Hình Hikvision DS-D5019QE-B (18.5 inch/HD/TN/60Hz/5ms/HDMI+VGA),Kích thước 18.5 inch, Độ phân giải HD 1366 x 768, Tấm nền TN, Thời gian phản hồi 5ms Trung Quốc 49.750.000
7 RAM desktop TEAM TED4 4G3200C2201
TED4 4G3200C2201
25 cái RAM desktop TEAM TED4 4G3200C2201 (1 x 8GB) DDR4 3200MHz (TED48G3200C2201) Trung Quốc 12.000.000
8 Màn hình tương tác AHA 75Inch
ULTRA-8475
1 cái -    Công nghệ: màn hình D-LED,Kích thước màn hình: 74.52inches (1892.73mm),Kích thước hiển thị: 1649.664 (H) x 927.936 (V) mm,Độ phân giải 4K: 3840 x 2160 (UHD),Độ sáng: 410 cd/m², Độ tương phản: 1200:1, Pixel Pitch: 0.429mm x 0.429mm, Thời gian phản hồi: 8m/s (G tới G), Tỷ lệ: 16:9, Màu hiển thị: 1.07 tỷ màu (10bit), Góc nhìn (CR>10): 178° Hàn Quốc 94.580.000
9 Chân giá treo di động màn hình tương tác
Chân giá treo di động màn hình tương tác
1 cái Chân giá treo di động màn hình tương tác, Chân đứng vuông: 50 x 1.mm, Thanh ngang vuông: 40 x 1.4 mm 04 bánh xe (2 bánh có khóa và 02 bánh không có khóa), 04 chén tăng đơ., Buloong 8 li,Chiều cao: 1750mm, Chiều sâu: 80mm, Chiều ngang: 1450mm, 06 U, mỗi bên 03 cái tăng đơ ba bậc (mỗi bậc 10cm), Chịu lực: 200 kg Việt nam 7.200.000
10 Loa Soundmax AK800
AK800
1 bộ Loa Soundmax AK800, Tổng công suất:100W (RMS), Loa toàn dài: 6.5" + 1" - 8Ω, 50W x2, Tần số đáp ứng: 20Hz - 20KHz, Tỷ số S/N: >75dB, Hỗ trợ USB/SD, Karaoke, Bluetooth.Ngõ tín hiệu vào: 2 jack RCA; 3.5mm stereo jack.Điều chỉnh âm lượng: Chính, bổng, trầm, độ vang, micro,Kích thước: (WxDxH) 205 x 253 x 500mm, Nguồn: 220V AC - 50Hz Trung Quốc 3.250.000
11 Micro không dây 2 kênh AV VXR-820D
AV VXR-820D
1 bộ Micro không dây 2 kênh AV VXR-820D, RECEIVER, Operationg frequency: 515 - 565MHz, Channel Dual, Sensitivity10 dBμV @ S/N > 80 dB, IR SYNC technologym, LCD on the front panel. The LCD displays the working channel, RF, AF, Frequency Trung Quốc 5.368.000
12 Hệ thống điện phòng máy ( dây điện, ổ cắm, nẹp,….)
Hệ thống điện phòng máy ( dây điện, ổ cắm, nẹp,….)
1 bộ Hệ thống điện phòng máy ( dây điện, ổ cắm, nẹp,….) Trung Quốc 5.420.000
13 Hệ thống mạng phòng máy ( Switch, cáp mạng, đầu RJ…)
Hệ thống mạng phòng máy ( Switch, cáp mạng, đầu RJ…)
1 bộ Hệ thống mạng phòng máy ( Switch, cáp mạng, đầu RJ…) Trung Quốc 16.000.000
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây