Gói thầu số 2: Máy hạ thủy phần

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Gói thầu số 2: Máy hạ thủy phần
Tên dự án
Ứng dụng công nghệ tiên tiến xây dựng mô hình nuôi ong ngoại (Apis mellifera) hàng háo trên địa bàn các huyện trung du, miền núi của thành phố Hà Nội
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
550.000.000 VND
Giá gói thầu
Hình thức HĐ
trọn gói
Văn bản phê duyệt
02.290118/QĐ-OVN ngày 29/01/2018
Ngày phê duyệt
29/01/2018
Hoàn thành
09:35 12/02/2018
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0106485548 0106485548

Công ty TNHH chế tạo công nghiệp Hoàng Kim

548.500.000 VND 365 ngày 365 ngày
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây