Gói thầu số 2: Xây lắp

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
117
Số KHLCNT
Gói thầu
Gói thầu số 2: Xây lắp
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
2.862.160.000 VND
Giá dự toán
2.862.160.000 VND
Hoàn thành
16:28 06/10/2020
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
3 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Lý do chọn nhà thầu

Nhà thầu có E-HSDT đáp ứng yêu cầu E-HSMT, thương thảo hợp đồng thành công và đối chiếu tài liệu thống nhất

Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 4200672302 4200672302

Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Hoàn Hiển

2.857.284.752,946 VND 2.857.284.752 VND 3 tháng 3 tháng
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây